✅ AQUA CITY | NGHỆ SĨ NỔI TIẾNG CHIA SẺ VÀ CẢM NHẬN VỀ AQUA CITY ĐỒNG NAI

11 tháng 03, 2021

 AQUA CITY | NGHỆ SĨ NỔI TIẾNG CHIA SẺ VÀ CẢM NHẬN VỀ AQUA CITY ĐỒNG NAI
 Sự kiện khai trương nhà mẫu biệt thự phong cách Châu Âu tại Aqua City đã thu hút hàng trăm khách hàng về tham dự, trong đó có nhiều nghệ sĩ Việt Nam. Điển hình như ca sĩ Nguyễn Hồng Nhung, ca sĩ Trương Quỳnh Anh, Nam Cường, NTK Thanh Huỳnh, Vợ Chồng Nghệ Sĩ Hồ Hoài Anh và Lưu Hương Giang… cùng nhiều doanh nhân thành đạt khác
---
Nội dung video Aqua City
00:00 - Giới thiệu về Aqua City
00:20 - Chia sẻ của Nhạc sĩ Hồ Hoài Anh và Ca Sĩ Lưu Hương Giang
02:15 - Chia sẻ của Ca Sĩ Minh Tuyết
04:26 - Chia sẻ của Ca Sĩ Nam Cường và Ca Sĩ Trương Quỳnh Anh
06:00 - Chia sẻ của nghệ sĩ Khánh Thy và Phan Hiển
08:08 - Kết thúc Video cảm nhận Aqua City
---
 AQUA CITY ĐÔ THỊ SINH THÁI THÔNG MINH TẠI PHÍA ĐÔNG TP.HCM đối diện Vinhomes Grand Park Quận 9 của Vingroup
+ Nhìn lại 1 năm Aqua City 2020 : https://youtu.be/zKyZmSzOzo8
Với các phân khu :
+ Tong quan 1000 hecta : https://youtu.be/bPg7JGbuGGc
+ Aqua City Phoenix South : https://youtu.be/pZ004Diogk0
+ Aqua City The Valencia : https://youtu.be/dTVstYfOYGY
+ Aqua City The Stella : https://youtu.be/S5abC4qBYgg
+ Aqua City The Grand Villas : https://youtu.be/-VU1CsUI5LY
+ Aqua City The Elite 2 : https://youtu.be/-Age6aa2AP8
+ Aqua City The Elite : https://youtu.be/Xljen_GxszA
+ Aqua City The Suite : https://youtu.be/--9zr6b8pYI
+ Nhà Phố Aqua City 6x25m : https://youtu.be/JuwLpnftGck
Với các dòng sản phẩm như : Nhà phố - Biệt thự - Shophouse...v.
-----
 TIẾN ĐỘ XẬY DỰNG AQUA CITY HÀNG THÁNG
+ Tiến độ Aqua City tháng 12/2020 : https://youtu.be/YA2LU9kflT4
+ Tiến độ Aqua City tháng 11/2020 : https://youtu.be/OXn7uMiRZmA
+ Tiến độ Aqua City tháng 10/2020 : https://youtu.be/jfmbpLJ45ws
+ Tiến độ Aqua City tháng 09/2020 : https://youtu.be/DqQqblPOtuE
+ Tiến độ Aqua City tháng 07/2020 : https://youtu.be/cdKrWL7U2EI
+ Tiến độ Aqau City tháng 05/2020 : https://youtu.be/foW13ISa2vs
-----
 AQUA CITY ĐỒNG NAI của Novaland với quy mô 1000 hecta trong đó
Diện tích mặt nước: 385 ha
Diện tích xây dựng công trình giáo dục: 25 ha
Diện tích xây dựng công trình y tế: 4 ha  
Quy mô: khu đô thị phức hợp đa chức năng
Loại hình sản phẩm: nhà phố liền kề; biệt thự đơn lập; biệt thự song lập; shophouse thương mại
5 phút: đến Khu du lịch Suối Tiên, Khu Công Nghệ Cao Quận 9
7 phút: đến Trung Tâm Đại Học Quốc Gia TP.HCM
10 phút: đến trung tâm thành phố Biên Hòa và Bình Dương
15 phút: đến trung tâm Kinh Tế – Tài Chính – Quốc Tế Thủ Thiêm
25 phút: đến  trung tâm TP.HCM
Cách sân bay Quốc tế Long Thành (sắp hoàn thiện): 15km
Cách trạm cuối tuyến Metro Bến Thành – Suối Tiên: 6km
-----
 ĐÓN ĐẦU BẢN SẮC THƯỢNG LƯU - BIỆT THỰ AQUA CITY: 
 Chỉ thanh chỉ từ 10% mỗi tháng thanh toán 1% 
 Ngoài ra, Aqua City đang triển khai chương trình ưu đãi áp dụng từ ngày 30/6 đến 31/12. Cụ thể, khách hàng là cổ đông sở hữu từ 1.000 cổ phiếu NVL của Tập đoàn Novaland và duy trì liên tục từ sáu tháng sẽ được chiết khấu trực tiếp 65 triệu đồng khi lựa chọn sản phẩm bất động sản tại Aqua City trong giai đoạn này. Chương trình áp dụng đồng thời với các ưu đãi khác dành cho khách hàng của dự án Aqua City.
———
- Dự án AQUA CITY ĐỒNG NAI được Phát triển bởi tập đoàn Novaland
 Hotline may mắn : 0888373777
 Website : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-aqua-city-dong-nai-novaland.html
Youtube : https://youtu.be/JuwLpnftGck
——
Các sản phẩm liên quan:
 BẤT ĐỘNG SẢN NHÀ Ở
 Aqua City Dong Nai : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-aqua-city-dong-nai-novaland.html
 The Grand Manhattan Quận : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-the-grand-manhattan-quan-1-novaland.html
 Sai Gon Broadway : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-saigon-broadway-quan-2-novaland.html
 Palm Marina : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-palm-marina-quan-9-novaland.html
 Victoria Village : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-victoria-village-quan-2-novaland.html
 The Palace Residence : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-the-palace-residence-quan-2.html
 BẤT ĐỘNG SẢN NGHĨ DƯỠNG
 Novaworld Phan Thiết : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-novaworld-phan-thiet-novaland.html
 Novaworld Hồ Tràm : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-novaworld-ho-tram-binh-chau-novaland.html
 Sakura Beach Hồ Tràm : https://novaworld.vip/sakura-beach-novaworld-ho-tram.html
 Novabeach Cam Ranh : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-novabeach-cam-ranh-novaland.html
 Novahills Mũi Né : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-novahills-mui-ne-novaland.html
-----
 Fanpage Facebook : http://bit.ly/FBNovaWorld
 Đăng Ký Kênh: https://bit.ly/VanHocNovaLand
-----
#AquaCity #HoHoaiAnh #LuuHuongGiang #MinhTuyet #NamCuong #TruongQuynhAnh #KhanhThy #CamNhanAquaCity #NgheSiAquaCity
 

 

Cùng chuyên mục

✅【MORITO HỒ TRÀM】Chỉ từ 1,2 tỷ sở hữu mặt biển Morito NovaWorld Hồ Tràm

✅【MORITO HỒ TRÀM】Chỉ từ 1,2 tỷ sở hữu mặt biển Morito NovaWorld Hồ Tràm

✅【Tiến độ Aqua City Tháng 03/2021】® Gấp rút xây dựng Cao Tốc Dầu Giây Phan Thiết

✅【Tiến độ Aqua City Tháng 03/2021】® Gấp rút xây dựng Cao Tốc Dầu Giây Phan Thiết

✅【Tiến độ NovaWorld Hồ Tràm Tháng 3/2021】® Mở rộng đường Ven Biển lên 42M Hồ Tràm

✅【Tiến độ NovaWorld Hồ Tràm Tháng 3/2021】® Mở rộng đường Ven Biển lên 42M Hồ Tràm