【CHUYỂN NHƯỢNG AQUA CITY THE ELITE 1】Nhà Phố 8x20 "T12-11.XX" Aqua City Đồng Nai

28 tháng 09, 2020

 CHUYỂN NHƯỢNG AQUA CITY THE ELITE 1 Nhà Phố 8x20 Aqua City Đồng Nai | Giá Cực TỐT trong phân khu The Elite 1
-----
- $$$ GIÁ BÁN : 8.150.000.000 VNĐ
- Nhận nhà 2022 . Thanh toán 2 tháng / 1 lần 

-----
 Nơi tất cả các sản phẩm mua bán của Quý Vị sẽ được giới thiệu 1 cách khách quan và tương tác thực tế nhất có thể. Nên quý vị sẽ dễ dàng giới thiệu sản phẩm của mình tới rất nhiều người bạn khác.
 AQUA CITY ĐÔ THỊ SINH THÁI THÔNG MINH TẠI PHÍA ĐÔNG TP.HCM
Với các phân khu :
- Tổng Quan Aqua City Đồng Nai : https://youtu.be/bPg7JGbuGGc
- Hạ tầng Aqua City Đồng Nai : https://youtu.be/fEHHlDVPtwo
+ Aqua City River Park 1 : https://youtu.be/x2eZes5WDsA
+ Aqua City The Valencia : https://youtu.be/dTVstYfOYGY
+ Aqua City The Stella : https://youtu.be/S5abC4qBYgg
+ Aqua City The Grand Villas : https://youtu.be/-VU1CsUI5LY
+ Aqua City The Elite 2 : https://youtu.be/-Age6aa2AP8
+ Aqua City The Elite : https://youtu.be/Xljen_GxszA
+ Aqua City The Suite : https://youtu.be/--9zr6b8pYI
+ Nhà Phố Aqua City 6x25m : https://youtu.be/JuwLpnftGck
Với các dòng sản phẩm như : Nhà phố - Biệt thự - Shophouse...v.
-----
 TIẾN ĐỘ XẬY DỰNG AQUA CITY HÀNG THÁNG
+ Tiến độ Aqua City tháng 09/2020 : https://youtu.be/DqQqblPOtuE
+ Tiến độ Aqua City tháng 07/2020 : https://youtu.be/cdKrWL7U2EI
+ Tiến độ Aqau City tháng 05/2020 : https://youtu.be/foW13ISa2vs
-----
- Dự án AQUA CITY ĐỒNG NAI được Phát triển bởi tập đoàn Novaland
 Hotline may mắn : 0888373777
 Website : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-aqua-city-dong-nai-novaland.html
Youtube : https://youtu.be/JuwLpnftGck
——
Các sản phẩm liên quan:
 BẤT ĐỘNG SẢN NHÀ Ở
 Aqua City Dong Nai : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-aqua-city-dong-nai-novaland.html
 The Grand Manhattan Quận : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-the-grand-manhattan-quan-1-novaland.html
 Sai Gon Broadway : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-saigon-broadway-quan-2-novaland.html
 Palm Marina : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-palm-marina-quan-9-novaland.html
 Victoria Village : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-victoria-village-quan-2-novaland.html
 The Palace Residence : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-the-palace-residence-quan-2.html
 BẤT ĐỘNG SẢN NGHĨ DƯỠNG
 Novaworld Phan Thiết : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-novaworld-phan-thiet-novaland.html
 Novaworld Hồ Tràm : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-novaworld-ho-tram-binh-chau-novaland.html
 Sakura Beach Hồ Tràm : https://novaworld.vip/sakura-beach-novaworld-ho-tram.html
 Novabeach Cam Ranh : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-novabeach-cam-ranh-novaland.html
 Novahills Mũi Né : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-novahills-mui-ne-novaland.html
-----
 Fanpage Facebook : http://bit.ly/FBNovaWorld
 Đăng Ký Kênh: https://bit.ly/VanHocNovaLand
-----
#ChuyenNhuongAquaCity #MuaBanAquaCity #MuaNhaPhoAquaCity #AquaCityTheElite
 

 

Cùng chuyên mục

✅ 【AQUA CITY PHOENIX NORTH】Nhà phố 2 mặt tiền giá hơn 7 tỷ | Aqua City Novaland | Aqua City Đồng Nai

✅ 【AQUA CITY PHOENIX NORTH】Nhà phố 2 mặt tiền giá hơn 7 tỷ | Aqua City Novaland | Aqua City Đồng Nai

✅【AQUA CITY PHOENIX】Tiện ích ĐẶC QUYỀN dành cho Aqua City Phoenix | Đảo Phượng Hoàng

✅【AQUA CITY PHOENIX】Tiện ích ĐẶC QUYỀN dành cho Aqua City Phoenix | Đảo Phượng Hoàng

【CHUYỂN NHƯỢNG NOVAWORLD HO TRAM】Nhà Phố VƯỜN 6x20 "NWHT.TFC.6-7.XX" NovaWorld Hồ Tràm

【CHUYỂN NHƯỢNG NOVAWORLD HO TRAM】Nhà Phố VƯỜN 6x20 "NWHT.TFC.6-7.XX" NovaWorld Hồ Tràm