【Tiến độ Aqua City Đồng Nai 09/2020】® KHỞI CÔNG Cao Tốc Dầu Giây Phan Thiết | Aqua City Đồng Nai

29 tháng 08, 2020

Tiến độ Aqua City Đồng Nai 09/2020 ® KHỞI CÔNG Cao Tốc Dầu Giây Phan Thiết | Aqua City Đồng Nai

------
 Hotline : 0888373777 
 Website : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-aqua-city-dong-nai-novaland.html

------
 AQUA CITY ĐÔ THỊ SINH THÁI THÔNG MINH TẠI PHÍA ĐÔNG TP.HCM
Với các phân khu :
+ Aqua City The Valencia : https://youtu.be/dTVstYfOYGY
+ Aqua City The Stella : https://youtu.be/S5abC4qBYgg
+ Aqua City The Grand Villas : https://youtu.be/-VU1CsUI5LY
+ Aqua City The Elite 2 : https://youtu.be/-Age6aa2AP8
+ Aqua City The Elite : https://youtu.be/Xljen_GxszA
+ Aqua City The Suite : https://youtu.be/--9zr6b8pYI
+ Nhà Phố Aqua City 6x25m : https://youtu.be/JuwLpnftGck
Với các dòng sản phẩm như : Nhà phố - Biệt thự - Shophouse...v.
----
 Cập nhật tiến độ mới nhất tháng 9/2020
+ Về tiện ích thì điểm nhấn chính là aqua sport. Khu vực này đã hoàn thiện khu thể thao ngoài trời. Bao gồm khu vực sảnh sân bóng đá, sân tenis, sân bóng rổ
+ Xây dựng Khu Aqua Sport 2,2 hecta đã xây xong sân Tenis, sân bóng đá, sảnh đang hoàn thiện
+ Hoàn thiện nhà mẫu
+ Khu vực cỏ vườn ươm
+ Mảng xanh dự án
+ Làm trục đường chính
+ Xây dựng khu sân bóng, sân Tennis
+ Đã tạo hình được khu vực The Suite
+ Đẩy nhanh cầu Vàm Cái Sứt nối Hương Lộ 2 nối dài lên cao tốc
 Aqua city sẽ làm xong sảnh đón khách vũng như khu vườn ươm cây xanh của dự án thì Aqua đang làm xong hạng mục khu vườn ươm và sảnh đón khách rùi.
-----
 TIẾN ĐỘ XẬY DỰNG AQUA CITY HÀNG THÁNG
+ Tiến độ Aqua City tháng 07/2020 : https://youtu.be/cdKrWL7U2EI
+ Tiến độ Aqau City tháng 05/2020 : https://youtu.be/foW13ISa2vs
---
 AQua City Đồng Nai
 Đường Hương Lộ 2, Xã. Long Hưng, TP. Biên Hòa, Tỉnh Đồng Nai
 0888 373 777 
 http://bit.ly/AquaCityDongNai
-----
Các sản phẩm liên quan:
 BẤT ĐỘNG SẢN NHÀ Ở
 Aqua City Dong Nai : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-aqua-city-dong-nai-novaland.html
 The Grand Manhattan Quận : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-the-grand-manhattan-quan-1-novaland.html
 Sai Gon Broadway : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-saigon-broadway-quan-2-novaland.html
 Palm Marina : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-palm-marina-quan-9-novaland.html
 Victoria Village : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-victoria-village-quan-2-novaland.html
 The Palace Residence : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-the-palace-residence-quan-2.html
 BẤT ĐỘNG SẢN NGHĨ DƯỠNG
 Novaworld Phan Thiết : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-novaworld-phan-thiet-novaland.html
 Novaworld Hồ Tràm : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-novaworld-ho-tram-binh-chau-novaland.html
 Sakura Beach Hồ Tràm : https://novaworld.vip/sakura-beach-novaworld-ho-tram.html
 Novabeach Cam Ranh : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-novabeach-cam-ranh-novaland.html
 Novahills Mũi Né : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-novahills-mui-ne-novaland.html
-----
 Fanpage Facebook : http://bit.ly/FBNovaWorld
 Đăng Ký Kênh: https://bit.ly/VanHocNovaLand
-----

#TienDoAquaCity #TienDoAquaCityThang9 #TienDoXayDungAquaCity

Cùng chuyên mục

【Tiến độ NovaWorld Hồ Tràm Tháng 9/2020】® Nova Entertainment & Media sẽ mang về Cuộc Thi Hoa Hậu

【Tiến độ NovaWorld Hồ Tràm Tháng 9/2020】® Nova Entertainment & Media sẽ mang về Cuộc Thi Hoa Hậu

【Tiến độ NovaWorld Phan Thiết Tháng 9/2020】® BÙNG NỔ Cao tốc Dầu Giây Phan Thiết Khởi Công

【Tiến độ NovaWorld Phan Thiết Tháng 9/2020】® BÙNG NỔ Cao tốc Dầu Giây Phan Thiết Khởi Công

【Tiến độ NovaWorld Phan Thiết Tháng 8/2020】® Quy hoạch đường dẫn 7,7 Km lên Cao Tốc Phan Thiết

【Tiến độ NovaWorld Phan Thiết Tháng 8/2020】® Quy hoạch đường dẫn 7,7 Km lên Cao Tốc Phan Thiết