【Tiến độ Aqua City Đồng Nai 11/2020】® Chuẩn bị chào đón ĐẢO PHƯỢNG HOÀNG Aqua City Phoenix South

12 tháng 11, 2020

Tiến độ Aqua City Đồng Nai 11/2020 Chuẩn bị chào đón ĐẢO PHƯỢNG HOÀNG Aqua City Phoenix South

------
 Hotline : 0888373777 
 Website : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-aqua-city-dong-nai-novaland.html
------
 AQUA CITY ĐÔ THỊ SINH THÁI THÔNG MINH TẠI PHÍA ĐÔNG TP.HCM
Với các phân khu :
+ Toàn cảnh Aqua City : https://youtu.be/bPg7JGbuGGc
+ Aqua City River Park 1 : https://youtu.be/x2eZes5WDsA
+ Aqua City The Valencia : https://youtu.be/dTVstYfOYGY
+ Aqua City The Stella : https://youtu.be/S5abC4qBYgg
+ Aqua City The Grand Villas : https://youtu.be/-VU1CsUI5LY
+ Aqua City The Elite 2 : https://youtu.be/-Age6aa2AP8
+ Aqua City The Elite : https://youtu.be/Xljen_GxszA
+ Aqua City The Suite : https://youtu.be/--9zr6b8pYI
+ Nhà Phố Aqua City 6x25m : https://youtu.be/JuwLpnftGck
Với các dòng sản phẩm như : Nhà phố - Biệt thự - Shophouse...v.
----
 Cập nhật tiến độ mới nhất tháng 11/2020
+ Phân Khu The Grand Villas đã hoàn thiện xong phần hạ tầng đường đi và cây xanh
+ Về tiện ích thì điểm nhấn chính là aqua sport. Khu vực này đã hoàn thiện khu thể thao ngoài trời. Bao gồm khu vực sảnh sân bóng đá, sân tenis, sân bóng rổ
+ Xây dựng Khu Aqua Sport 2,2 hecta đã xây xong sân Tenis, sân bóng đá, sảnh đang hoàn thiện
+ Hoàn thiện nhà mẫu
+ Khu vực cỏ vườn ươm
+ Mảng xanh dự án
+ Làm trục đường chính
+ Xây dựng khu sân bóng, sân Tennis
+ Đã tạo hình được khu vực The Suite
+ Đã tạ hình xong khu vực The Grand Villas
+ Cầu Vàm Cái Sứt nối Hương Lộ 2 nối dài lên cao tốc đã khởi công
 Aqua city sẽ làm xong sảnh đón khách vũng như khu vườn ươm cây xanh của dự án thì Aqua đang làm xong hạng mục khu vườn ươm và sảnh đón khách rùi.
-----
 TIẾN ĐỘ XẬY DỰNG AQUA CITY HÀNG THÁNG
+ Tiến độ Aqua City tháng 10/2020 : https://youtu.be/jfmbpLJ45ws
+ Tiến độ Aqua City tháng 09/2020 : https://youtu.be/DqQqblPOtuE
+ Tiến độ Aqua City tháng 07/2020 : https://youtu.be/cdKrWL7U2EI
+ Tiến độ Aqau City tháng 05/2020 : https://youtu.be/foW13ISa2vs
-----
 AQua City Đồng Nai
 Đường Hương Lộ 2, Xã. Long Hưng, TP. Biên Hòa, Tỉnh Đồng Nai
 0888 373 777 
 http://bit.ly/AquaCityDongNai
-----
Các sản phẩm liên quan:
 BẤT ĐỘNG SẢN NHÀ Ở
 Aqua City Dong Nai : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-aqua-city-dong-nai-novaland.html
 The Grand Manhattan Quận : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-the-grand-manhattan-quan-1-novaland.html
 Sai Gon Broadway : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-saigon-broadway-quan-2-novaland.html
 Palm Marina : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-palm-marina-quan-9-novaland.html
 Victoria Village : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-victoria-village-quan-2-novaland.html
 The Palace Residence : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-the-palace-residence-quan-2.html
 BẤT ĐỘNG SẢN NGHĨ DƯỠNG
 Novaworld Phan Thiết : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-novaworld-phan-thiet-novaland.html
 Novaworld Hồ Tràm : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-novaworld-ho-tram-binh-chau-novaland.html
 Sakura Beach Hồ Tràm : https://novaworld.vip/sakura-beach-novaworld-ho-tram.html
 Novabeach Cam Ranh : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-novabeach-cam-ranh-novaland.html
 Novahills Mũi Né : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-novahills-mui-ne-novaland.html
-----
 Fanpage Facebook : http://bit.ly/FBNovaWorld
Đăng Ký Kênh: https://bit.ly/VanHocNovaLand
-----

#TienDoAquaCity #TienDoAquaCityThang11 #TienDoXayDungAquaCity #VanHoc
 

 

Cùng chuyên mục

✅【Tiến độ NovaWorld Phan Thiết Tháng 01/2021】® Đẩy mạnh Cao Tốc Dầu Giây Phan Thiết

✅【Tiến độ NovaWorld Phan Thiết Tháng 01/2021】® Đẩy mạnh Cao Tốc Dầu Giây Phan Thiết

【NOVAWORLD PHAN THIET】Hình ảnh TUYỆT VỜI 1 năm qua NovaWorld Phan Thiết

【NOVAWORLD PHAN THIET】Hình ảnh TUYỆT VỜI 1 năm qua NovaWorld Phan Thiết

✅【HABANA ISLAND】BIỆT THỰ BIỂN 2 mặt tiền ĐỘC BẢN GIỚI HẠN NovaWorld Hồ Tràm

✅【HABANA ISLAND】BIỆT THỰ BIỂN 2 mặt tiền ĐỘC BẢN GIỚI HẠN NovaWorld Hồ Tràm