✅【Tiến độ Aqua City Tháng 02/2021】® Chính thức khởi công Sân Bay Long Thành 

13 tháng 04, 2021

【Tiến độ Aqua City Tháng 02/2021】® Chính thức khởi công Sân Bay Long Thành 
------
 Hotline : 0888373777 
 Website : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-aqua-city-dong-nai-novaland.html
------
Nội dung video bao gồm :
00:00 - Giới thiệu tiến độ Aqua City tháng 2/2021
00:49 - Thủ tướng Nguyễn Xuân Phúc Bấm nút khởi công Sân Bay Long Thành
04:33 - Hình ảnh thực tế Aqua City
07:48 - Kết thúc video Tiến độ Aqua City tháng 2/2021
---
 AQUA CITY ĐÔ THỊ SINH THÁI THÔNG MINH TẠI PHÍA ĐÔNG TP.HCM
Với các phân khu :
+ Toàn cảnh Aqua City : https://youtu.be/bPg7JGbuGGc
+ Aqua City River Park 1 : https://youtu.be/x2eZes5WDsA
+ Aqua City The Valencia : https://youtu.be/dTVstYfOYGY
+ Aqua City The Stella : https://youtu.be/S5abC4qBYgg
+ Aqua City The Grand Villas : https://youtu.be/-VU1CsUI5LY
+ Aqua City The Elite 2 : https://youtu.be/-Age6aa2AP8
+ Aqua City The Elite : https://youtu.be/Xljen_GxszA
+ Aqua City The Suite : https://youtu.be/--9zr6b8pYI
+ Nhà Phố Aqua City 6x25m : https://youtu.be/JuwLpnftGck
Với các dòng sản phẩm như : Nhà phố - Biệt thự - Shophouse...v.
----
 Cảng hàng không quốc tế Long Thành đã chính thức được khởi công vào ngày 5/1/2021. Đây là công trình xây dựng hạ tầng đặc biệt được Quốc hội thông qua cả chủ trương đầu tư và báo cáo nghiên cứu khả thi. Đây cũng là công trình nhận được sự quan tâm sâu sát của Thủ tướng Nguyễn Xuân Phúc với các chỉ đạo quyết liệt để triển khai.
 Trước nguy cơ chậm tiến độ giải ngân vốn đầu tư công và công tác giải phóng mặt bằng của Dự án, ngày 21/7, Thủ tướng Chính phủ Nguyễn Xuân Phúc đã trực tiếp xuống Đồng Nai kiểm tra hiện trường dự án. Tại đây, người đứng đầu Chính phủ đã quyết liệt yêu cầu tỉnh Đồng Nai và các Bộ, ngành liên quan nêu rõ các vướng mắc để xử lý.
-----
+ Toàn cảnh năm 2020 : https://youtu.be/zKyZmSzOzo8
+ Tiến độ Aqua City tháng 12/2020 : https://youtu.be/YA2LU9kflT4
+ Tiến độ Aqua City tháng 11/2020 : https://youtu.be/OXn7uMiRZmA
+ Tiến độ Aqua City tháng 10/2020 : https://youtu.be/jfmbpLJ45ws
+ Tiến độ Aqua City tháng 09/2020 : https://youtu.be/DqQqblPOtuE
+ Tiến độ Aqua City tháng 07/2020 : https://youtu.be/cdKrWL7U2EI
+ Tiến độ Aqau City tháng 05/2020 : https://youtu.be/foW13ISa2vs
-----
 AQua City Đồng Nai
 Đường Hương Lộ 2, Xã. Long Hưng, TP. Biên Hòa, Tỉnh Đồng Nai
 0888 373 777 
 http://bit.ly/AquaCityDongNai
-----
Các sản phẩm liên quan:
 BẤT ĐỘNG SẢN NHÀ Ở
 Aqua City Dong Nai : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-aqua-city-dong-nai-novaland.html
 The Grand Manhattan Quận : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-the-grand-manhattan-quan-1-novaland.html
 Sai Gon Broadway : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-saigon-broadway-quan-2-novaland.html
 Palm Marina : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-palm-marina-quan-9-novaland.html
 Victoria Village : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-victoria-village-quan-2-novaland.html
 The Palace Residence : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-the-palace-residence-quan-2.html
 BẤT ĐỘNG SẢN NGHĨ DƯỠNG
 Novaworld Phan Thiết : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-novaworld-phan-thiet-novaland.html
 Novaworld Hồ Tràm : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-novaworld-ho-tram-binh-chau-novaland.html
 Sakura Beach Hồ Tràm : https://novaworld.vip/sakura-beach-novaworld-ho-tram.html
 Novabeach Cam Ranh : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-novabeach-cam-ranh-novaland.html
 Novahills Mũi Né : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-novahills-mui-ne-novaland.html
-----
 Fanpage Facebook : http://bit.ly/FBNovaWorld
 Đăng Ký Kênh: https://bit.ly/VanHocNovaLand
-----

#TienDoAquaCity #TienDoAquaCityThang2 #TienDoXayDungAquaCity #VanHoc #AquaCity
 

 

Cùng chuyên mục

✅ CA SĨ PHẠM QUỲNH ANH Trải nghiệm không gian sống xanh tại AQUA CITY

✅ CA SĨ PHẠM QUỲNH ANH Trải nghiệm không gian sống xanh tại AQUA CITY

✅NovaWorld Phan Thiet Shophouse Santa Monica NovaWorld Phan Thiết

✅NovaWorld Phan Thiet Shophouse Santa Monica NovaWorld Phan Thiết

✅【Tiến độ NovaWorld Hồ Tràm Tháng 4/2021】® Khu vui chơi Tiki Park đang hoàn thiện

✅【Tiến độ NovaWorld Hồ Tràm Tháng 4/2021】® Khu vui chơi Tiki Park đang hoàn thiện