【Tiến độ NovaWorld Hồ Tràm Tháng 7/2020】® BIỆT THỰ BIỂN NovaWorld Hồ Tràm sẽ giao vào tháng 12/2020

01 tháng 08, 2020

Tiến độ NovaWorld Hồ Tràm Tháng 7/2020 BIỆT THỰ BIỂN NovaWorld Hồ Tràm sẽ giao vào tháng 12/2020
 Biệt thự biển, Ocean Poll, Nhà hàng, Cafe, Shophouse sẽ bàn giao vào tháng 12/2020 cùng nhiều tiện ích vui chơi giải trí khác 
 Động thổ khách sạn Mgallery . Khách sạn độc đáo và đẳng cấp 
 Xây dựng thêm nhiều biệt thự biển mẫu
 Hoàn thiện cổng chào NovaWorld Hồ Tràm mang phong các Tropicana
 Đang dần hoàn thiện khu vực shophouse trục đường biển tuyệt đẹp
 Tạo bờ kè trước biển. Tạo địa hình hồ bơi nước mặn
 Chuẩn bị giới thiệu dòng sản phẩm Nhà Phố Biển với giá chỉ từ 5 tỷ
Tiến độ Hồ Tràm
-----
NovaWorld Ho Tram Khu 6 : http://bit.ly/NovaWorldHoTramGD1Khu6
NovaWorld Ho Tram Khu 1,2,3,4 : http://bit.ly/NovaWorldHoTramGD1Khu1234
------
 Hotline : 0888373777
 Website : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-novaworld-ho-tram-binh-chau-novaland.html
------
Novaworld hồ Tràm với tiềm năng to lớn cách TPHCM chỉ 90 phút với chuỗi 10 dự án dọc 30km cung đường ven biển tuyệt đẹp Với rất nhiều tiện ích đẳng cấp lần đầu tiên xuất hiện tại Vũng Tàu. Công viên Water Park với mức đầu tư lên tới 1000 tỷ đồng sẽ là điểm đến cho tất cả mọi người. Với 118 căn shophouse độc tôn tại cung đường biển này, cùng nhiều tiện ích mà chỉ khi đến với novaworld hồ tràm sẽ tận hưởng trọn vẹn. Hòa mình vào thiên nhiên cùng biệt thự biển hồ Tràm 

Trên đây là những hình ảnh thực tế tại dự án Novaworld Hồ Tràm. Theo dõi Website,Fanpage, Youtube dự án để cập nhật thường xuyên nhất những hình ảnh cập nhật mới nhất các dự án đang triển khai .
-----
Shophouse NovaWorld Hồ tràm Bình Châu : http://bit.ly/ShophouseNovaWorldHoTram
Tổng quan NovaWorld Hồ Tràm Bình Châu : http://bit.ly/TongQuanNovaWorldHoTram
Vị Trí dự án NovaWorld Hồ Tràm Bình Châu: http://bit.ly/ViTriNovaWorldHoTram
Tiềm năng NovaWorld Hồ Tràm Bình Châu : http://bit.ly/TiemNangNovaWorldHoTram
Cơ hội và thách thức NovaWorld Hồ Tràm : http://bit.ly/CoHoiDauTuTaiHoTram
-----
Các sản phẩm liên quan:
 BẤT ĐỘNG SẢN NHÀ Ở
 Aqua City Dong Nai : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-aqua-city-dong-nai-novaland.html
 The Grand Manhattan Quận : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-the-grand-manhattan-quan-1-novaland.html
 Sai Gon Broadway : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-saigon-broadway-quan-2-novaland.html
 Palm Marina : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-palm-marina-quan-9-novaland.html
 Victoria Village : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-victoria-village-quan-2-novaland.html
 The Palace Residence : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-the-palace-residence-quan-2.html
 BẤT ĐỘNG SẢN NGHĨ DƯỠNG
 Novaworld Phan Thiết : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-novaworld-phan-thiet-novaland.html
 Novaworld Hồ Tràm : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-novaworld-ho-tram-binh-chau-novaland.html
 Sakura Beach Hồ Tràm : https://novaworld.vip/sakura-beach-novaworld-ho-tram.html
 Novabeach Cam Ranh : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-novabeach-cam-ranh-novaland.html
 Novahills Mũi Né : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-novahills-mui-ne-novaland.html
-----
 Fanpage Facebook : http://bit.ly/FBNovaWorld
 Đăng Ký Kênh: https://bit.ly/VanHocNovaLand
-----


#NovaworldHoTram, #TienDoNovaWorldHoTramThang7, #TienDoXayDungNovaWorldHoTram #TienDoHoTram2020

Cùng chuyên mục

【Tiến độ Novahills Mũi Né Tháng 06/2020】® Cập nhật xây dựng Novahills Mũi Né Novaland

【Tiến độ Novahills Mũi Né Tháng 06/2020】® Cập nhật xây dựng Novahills Mũi Né Novaland

95% Khách hàng mua【AQUA CITY】KHÔNG BIẾT điều này ? | Aqua City Đồng Nai NovaLand

95% Khách hàng mua【AQUA CITY】KHÔNG BIẾT điều này ? | Aqua City Đồng Nai NovaLand

【Novahills Mũi Né】Chi tiết MẶT BẰNG | MẪU NHÀ | BẢNG GIÁ Novahills Mũi Né Resort & Villas

【Novahills Mũi Né】Chi tiết MẶT BẰNG | MẪU NHÀ | BẢNG GIÁ Novahills Mũi Né Resort & Villas