AQUA CITY | DIỄN VIÊN MIDU VÀ KTS NGUYỄN HỮU VINH "YÊU" AQUA CITY

01 tháng 04, 2021

 AQUA CITY | DIỄN VIÊN MIDU VÀ KTS NGUYỄN HỮU VINH "YÊU" AQUA CITY
 DIỄN VIÊN MIDU VÀ THẦY GIÁO "SOÁI CA" NGUYỄN HỮU VINH CHIA SẺ VỀ GIAN SỐNG SINH THÁI TẠI AQUA CITY
Dưới góc nhìn nhà nghề của những chuyên gia kiến trúc và phong cách sống, diễn viên Midu và KTS Nguyễn Hữu Vinh đánh giá cao thiết kế tinh tế và sự hài hòa của không gian sống tại Aqua City.
Đặc biệt, nhận xét về đô thị đảo Phượng Hoàng – phân kỳ mới của Aqua City, KTS Hữu Vinh cho biết: “Đây là không gian sống có giá trị, có ý nghĩa, có tính nhân văn, có yếu tố về sinh thái và mang thông điệp của một cuộc sống văn minh mà mọi người đang hướng tới”.
Cùng theo chân Midu và KTS Hữu Vinh để tận mắt trải nghiệm không gian sống đầy cảm hứng giữa thiên nhiên xanh mát tại Aqua City nhé!
---
Nội dung video Aqua City
00:00 - Giới thiệu ưu đãi hấp dẫn Aqua City
00:58 - Diễn Viên Midu và KTS Hữu Vinh trải nghiệm Aqua City
01:39 - Tham quan trải nghiệm nhà mẫu Aqua City
06:15 - Trải nghiệm du thuyền Aqua City
07:30 - Kết thúc Video trải nghiệm Aqua City
---
 AQUA CITY ĐÔ THỊ SINH THÁI THÔNG MINH TẠI PHÍA ĐÔNG TP.HCM đối diện Vinhomes Grand Park Quận 9 của Vingroup
+ Nhìn lại 1 năm Aqua City 2020 : https://youtu.be/zKyZmSzOzo8
Với các phân khu :
+ Tổng quan 1000 hecta : https://youtu.be/bPg7JGbuGGc
+ Aqua City Phoenix South : https://youtu.be/pZ004Diogk0
+ Aqua City The Valencia : https://youtu.be/dTVstYfOYGY
+ Aqua City The Stella : https://youtu.be/S5abC4qBYgg
+ Aqua City The Grand Villas : https://youtu.be/-VU1CsUI5LY
+ Aqua City The Elite 2 : https://youtu.be/-Age6aa2AP8
+ Aqua City The Elite : https://youtu.be/Xljen_GxszA
+ Aqua City The Suite : https://youtu.be/--9zr6b8pYI
+ Nhà Phố Aqua City 6x25m : https://youtu.be/JuwLpnftGck
Với các dòng sản phẩm như : Nhà phố - Biệt thự - Shophouse...v.
-----
 TIẾN ĐỘ XẬY DỰNG AQUA CITY HÀNG THÁNG
+ Tiến độ Aqua City tháng 12/2020 : https://youtu.be/YA2LU9kflT4
+ Tiến độ Aqua City tháng 11/2020 : https://youtu.be/OXn7uMiRZmA
+ Tiến độ Aqua City tháng 10/2020 : https://youtu.be/jfmbpLJ45ws
+ Tiến độ Aqua City tháng 09/2020 : https://youtu.be/DqQqblPOtuE
+ Tiến độ Aqua City tháng 07/2020 : https://youtu.be/cdKrWL7U2EI
+ Tiến độ Aqau City tháng 05/2020 : https://youtu.be/foW13ISa2vs
-----
 AQUA CITY ĐỒNG NAI của Novaland với quy mô 1000 hecta trong đó
Diện tích mặt nước: 385 ha
Diện tích xây dựng công trình giáo dục: 25 ha
Diện tích xây dựng công trình y tế: 4 ha  
Quy mô: khu đô thị phức hợp đa chức năng
Loại hình sản phẩm: nhà phố liền kề; biệt thự đơn lập; biệt thự song lập; shophouse thương mại
5 phút: đến Khu du lịch Suối Tiên, Khu Công Nghệ Cao Quận 9
7 phút: đến Trung Tâm Đại Học Quốc Gia TP.HCM
10 phút: đến trung tâm thành phố Biên Hòa và Bình Dương
15 phút: đến trung tâm Kinh Tế – Tài Chính – Quốc Tế Thủ Thiêm
25 phút: đến  trung tâm TP.HCM
Cách sân bay Quốc tế Long Thành (sắp hoàn thiện): 15km
Cách trạm cuối tuyến Metro Bến Thành – Suối Tiên: 6km
-----
 ĐÓN ĐẦU BẢN SẮC THƯỢNG LƯU - ƯU ĐÃI ĐẶC BIỆT DÀNH CHO KH VIỆT KIỀU
 Chỉ thanh chỉ từ 5% 
 Ưu đãi 5%, ngoài ra còn rất nhiều ưu đãi khác...
——
- Dự án AQUA CITY ĐỒNG NAI được Phát triển bởi tập đoàn Novaland
 Hotline may mắn : 0888373777
 Website : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-aqua-city-dong-nai-novaland.html
Youtube : https://youtu.be/JuwLpnftGck
——
Các sản phẩm liên quan:
 BẤT ĐỘNG SẢN NHÀ Ở
 Aqua City Dong Nai : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-aqua-city-dong-nai-novaland.html
 The Grand Manhattan Quận : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-the-grand-manhattan-quan-1-novaland.html
 Sai Gon Broadway : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-saigon-broadway-quan-2-novaland.html
 Palm Marina : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-palm-marina-quan-9-novaland.html
 Victoria Village : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-victoria-village-quan-2-novaland.html
 The Palace Residence : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-the-palace-residence-quan-2.html
 BẤT ĐỘNG SẢN NGHĨ DƯỠNG
 Novaworld Phan Thiết : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-novaworld-phan-thiet-novaland.html
 Novaworld Hồ Tràm : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-novaworld-ho-tram-binh-chau-novaland.html
 Sakura Beach Hồ Tràm : https://novaworld.vip/sakura-beach-novaworld-ho-tram.html
 Novabeach Cam Ranh : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-novabeach-cam-ranh-novaland.html
 Novahills Mũi Né : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-novahills-mui-ne-novaland.html
-----
 Fanpage Facebook : http://bit.ly/FBNovaWorld
 Đăng Ký Kênh: https://bit.ly/VanHocNovaLand
-----
#AquaCity #DienVienMidu #ThayGiaoHuuVinh #AquaCityDongNai #NghiSiYeuAquaCity

Cùng chuyên mục

✅ SÂN BAY LONG THÀNH sức bật mới khi phát triển Sân Bay Quốc Tế Long Thành

✅ SÂN BAY LONG THÀNH sức bật mới khi phát triển Sân Bay Quốc Tế Long Thành

✅ Vietnam International Fashion Festival 2020 | NOVALAND GALLERY

✅ Vietnam International Fashion Festival 2020 | NOVALAND GALLERY

✅ NOVAWORLD PHAN THIẾT Nghệ Sĩ nổi tiếng KHÁM PHÁ và CẢM NHẬN dự án

✅ NOVAWORLD PHAN THIẾT Nghệ Sĩ nổi tiếng KHÁM PHÁ và CẢM NHẬN dự án