✅ AQUA CITY Phong Thủy và Đời Sống tại Aqua City Đồng Nai NOVALAND

28 tháng 03, 2021

AQUA CITY Phong Thủy và Đời Sống tại Aqua City Đồng Nai NOVALAND
 Trong phong thủy, “nước” có vai trò quan trọng trong việc giữ nguồn năng lượng sống tích cực, là nguồn cội của thịnh vượng, sinh sôi, sức khỏe và tài lộc. Chính vì vậy bất động sản ven sông luôn có giá trị cao và có sức hút đặc biệt 
Thừa hưởng lợi thế sông nước tự nhiên,được quy hoạch theo mô hình sinh thái chuẩn mực, khu đô thị Aqua City là dự án hiếm có xét về phong thủy và môi trường sống
---
Nội dung video Aqua City
00:00 - Giới thiệu về Phong Thủy và đời sống
00:55 - Chia sẻ của Kiến Trúc Sư Phạm Thanh Truyền
03:20 - Chia sẻ của Chuyên gia Phong Thủy Đào Duy Thiện Tâm
05:55 - Hạ tầng và vị trí thuận lợi của Aqua City
07:47 - Kết thúc Video Aqua City
---
 AQUA CITY ĐÔ THỊ SINH THÁI THÔNG MINH TẠI PHÍA ĐÔNG TP.HCM đối diện Vinhomes Grand Park Quận 9 của Vingroup
Với các phân khu :
+ Nhìn lại giá bán 01 năm Aqua City : https://youtu.be/zKyZmSzOzo8
+ Tổng quan 1000 hecta : https://youtu.be/bPg7JGbuGGc
+ Aqua City Phoenix South : https://youtu.be/pZ004Diogk0
+ Aqua City The Valencia : https://youtu.be/dTVstYfOYGY
+ Aqua City The Stella : https://youtu.be/S5abC4qBYgg
+ Aqua City The Grand Villas : https://youtu.be/-VU1CsUI5LY
+ Aqua City The Elite 2 : https://youtu.be/-Age6aa2AP8
+ Aqua City The Elite : https://youtu.be/Xljen_GxszA
+ Aqua City The Suite : https://youtu.be/--9zr6b8pYI
+ Nhà Phố Aqua City 6x25m : https://youtu.be/JuwLpnftGck
Với các dòng sản phẩm như : Nhà phố - Biệt thự - Shophouse...v.
-----
 TIẾN ĐỘ XẬY DỰNG AQUA CITY HÀNG THÁNG
+ Tiến độ Aqua City tháng 12/2020 : https://youtu.be/YA2LU9kflT4
+ Tiến độ Aqua City tháng 11/2020 : https://youtu.be/OXn7uMiRZmA
+ Tiến độ Aqua City tháng 10/2020 : https://youtu.be/jfmbpLJ45ws
+ Tiến độ Aqua City tháng 09/2020 : https://youtu.be/DqQqblPOtuE
+ Tiến độ Aqua City tháng 07/2020 : https://youtu.be/cdKrWL7U2EI
+ Tiến độ Aqau City tháng 05/2020 : https://youtu.be/foW13ISa2vs
-----
Tọa lạc tại phía Đông thành phố Hồ Chí Minh. Tại tâm điểm của các tuyến giao thông huyết mạch Liên vùng. Dự án Aqua City được đánh giá cao do thuận tiện kết nối về Trung tâm thành phố . Hay các trung tâm kinh tế du lịch Việt Nam . Và đặc biệt dễ dàng kết nối về sân bay Long Thành trong tương lai . 
Nằm trong lòng dự án Aqua City . Đảo tự nhiên nguyên sinh Phượng hoàng thừa hưởng các yếu tố sinh thái tự nhiên, Khi được bao quanh bởi hệ thống sông Đồng Nai rộng lớn, quanh năm tươi mát và tràn đầy vượng khí. Với lợi thế có hệ sinh thái tự nhiên trù phú của một vùng đất 3 mặt giáp sông.
 Dự án được quy hoạch đồng bộ và hoàn chỉnh với hơn 70% dành cho diện tích cho mảng xanh . Hạ tầng giao và tiện ích nội khu hiện đại đẳng cấp. 
Phân khu đảo phượng hoàng được các chuyên gia phong thủy đánh giá là hội tụ đầy đủ các yếu tố thiên thời địa lợi nhân hòa. Tràn đầy vượng khí đến mang lại Tài Lộc cho gia chủ
Trong tổng thể đó thì đô thị đảo phượng hoàng tọa lạc ngay tại vị trí đắc địa của khu đô thị sinh thái với các dòng sản phẩm như : nhà phố, biệt thự, shophouse, 
——
- Dự án AQUA CITY ĐỒNG NAI được Phát triển bởi tập đoàn Novaland
 Hotline may mắn : 0888373777
 Website : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-aqua-city-dong-nai-novaland.html
Youtube : https://youtu.be/JuwLpnftGck
——
Các sản phẩm liên quan:
 BẤT ĐỘNG SẢN NHÀ Ở
 Aqua City Dong Nai : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-aqua-city-dong-nai-novaland.html
 The Grand Manhattan Quận : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-the-grand-manhattan-quan-1-novaland.html
 Sai Gon Broadway : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-saigon-broadway-quan-2-novaland.html
 Palm Marina : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-palm-marina-quan-9-novaland.html
 Victoria Village : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-victoria-village-quan-2-novaland.html
 The Palace Residence : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-the-palace-residence-quan-2.html
 BẤT ĐỘNG SẢN NGHĨ DƯỠNG
 Novaworld Phan Thiết : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-novaworld-phan-thiet-novaland.html
 Novaworld Hồ Tràm : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-novaworld-ho-tram-binh-chau-novaland.html
 Sakura Beach Hồ Tràm : https://novaworld.vip/sakura-beach-novaworld-ho-tram.html
 Novabeach Cam Ranh : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-novabeach-cam-ranh-novaland.html
 Novahills Mũi Né : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-novahills-mui-ne-novaland.html
-----
 Fanpage Facebook : http://bit.ly/FBNovaWorld
 Đăng Ký Kênh: https://bit.ly/VanHocNovaLand
-----
#AquaCity #PhongThuyAquaCity #DaoDuyThienTham #PhongThanhTruyen #VanHoc
 

 

Cùng chuyên mục

✅【Tiến độ NovaWorld Phan Thiết Tháng 01/2021】® Đẩy mạnh Cao Tốc Dầu Giây Phan Thiết

✅【Tiến độ NovaWorld Phan Thiết Tháng 01/2021】® Đẩy mạnh Cao Tốc Dầu Giây Phan Thiết

【NOVAWORLD PHAN THIET】Hình ảnh TUYỆT VỜI 1 năm qua NovaWorld Phan Thiết

【NOVAWORLD PHAN THIET】Hình ảnh TUYỆT VỜI 1 năm qua NovaWorld Phan Thiết

✅【HABANA ISLAND】BIỆT THỰ BIỂN 2 mặt tiền ĐỘC BẢN GIỚI HẠN NovaWorld Hồ Tràm

✅【HABANA ISLAND】BIỆT THỰ BIỂN 2 mặt tiền ĐỘC BẢN GIỚI HẠN NovaWorld Hồ Tràm