✅【AQUA CITY】Toàn Cảnh nhìn lại 1 năm Aqua City Đồng Nai về TIỆN ÍCH và GIÁ BÁN

20 tháng 12, 2020

AQUA CITY Toàn Cảnh nhìn lại 1 năm Aqua City Đồng Nai về TIỆN ÍCH và GIÁ BÁN AQUA CITY
 Đối với 1 khách hàng mới quan tâm đến Aqua City Đồng Nai lần đầu chắc chắn sẽ không thể nắm 1 cách chi tiết nhất về dự án Aqua City Novaland này được ạ.
Và ở Video này Văn Học sẽ cập nhật đến quý vị mức giá bán mới nhất của các phân khu. Chỉ cần dành ra 16 phút quý vị sẽ biết tất cả những thông tin liên quan sản phẩm mà quý vị quan tâm.
---
Nội dung video Aqua City
00:00 - Intro Aqua City
00:26 - Giới thiệu Aqua City
01:39 - Aqua City hợp tác với các đối tác trong và ngoài nước
04:13 - Hạ tầng và giá của Aqua City
13:00 - Kết thúc Video Aqua City
---
 AQUA CITY ĐÔ THỊ SINH THÁI THÔNG MINH TẠI PHÍA ĐÔNG TP.HCM đối diện Vinhomes Grand Park Quận 9 của Vingroup
Với các phân khu :
+ Tổng Quan 1000 hecta : https://youtu.be/bPg7JGbuGGc
+ Aqua City Phoenix South : https://youtu.be/pZ004Diogk0
+ Aqua City The Valencia : https://youtu.be/dTVstYfOYGY
+ Aqua City The Stella : https://youtu.be/S5abC4qBYgg
+ Aqua City The Grand Villas : https://youtu.be/-VU1CsUI5LY
+ Aqua City The Elite 2 : https://youtu.be/-Age6aa2AP8
+ Aqua City The Elite : https://youtu.be/Xljen_GxszA
+ Aqua City The Suite : https://youtu.be/--9zr6b8pYI
+ Nhà Phố Aqua City 6x25m : https://youtu.be/JuwLpnftGck
Với các dòng sản phẩm như : Nhà phố - Biệt thự - Shophouse...v.
-----
 TIẾN ĐỘ XẬY DỰNG AQUA CITY HÀNG THÁNG
+ Tiến độ Aqua City tháng 12/2020 : https://youtu.be/YA2LU9kflT4
+ Tiến độ Aqua City tháng 11/2020 : https://youtu.be/OXn7uMiRZmA
+ Tiến độ Aqua City tháng 10/2020 : https://youtu.be/jfmbpLJ45ws
+ Tiến độ Aqua City tháng 09/2020 : https://youtu.be/DqQqblPOtuE
+ Tiến độ Aqua City tháng 07/2020 : https://youtu.be/cdKrWL7U2EI
+ Tiến độ Aqau City tháng 05/2020 : https://youtu.be/foW13ISa2vs
-----
 AQUA CITY ĐỒNG NAI của Novaland với quy mô 1000 hecta trong đó
Diện tích mặt nước: 385 ha
Diện tích xây dựng công trình giáo dục: 25 ha
Diện tích xây dựng công trình y tế: 4 ha  
Quy mô: khu đô thị phức hợp đa chức năng
Loại hình sản phẩm: nhà phố liền kề; biệt thự đơn lập; biệt thự song lập; shophouse thương mại
5 phút: đến Khu du lịch Suối Tiên, Khu Công Nghệ Cao Quận 9
7 phút: đến Trung Tâm Đại Học Quốc Gia TP.HCM
10 phút: đến trung tâm thành phố Biên Hòa và Bình Dương
15 phút: đến trung tâm Kinh Tế – Tài Chính – Quốc Tế Thủ Thiêm
25 phút: đến  trung tâm TP.HCM
Cách sân bay Quốc tế Long Thành (sắp hoàn thiện): 15km
Cách trạm cuối tuyến Metro Bến Thành – Suối Tiên: 6km
-----
 ĐÓN ĐẦU BẢN SẮC THƯỢNG LƯU - BIỆT THỰ AQUA CITY: 
 Chỉ thanh chỉ từ 10% mỗi tháng thanh toán 1% 
 Ngoài ra, Aqua City đang triển khai chương trình ưu đãi áp dụng từ ngày 25/2 đến 30/6. Cụ thể, khách hàng là cổ đông sở hữu từ 1.000 cổ phiếu NVL của Tập đoàn Novaland và duy trì liên tục từ sáu tháng sẽ được chiết khấu trực tiếp 55 triệu đồng khi lựa chọn sản phẩm bất động sản tại Aqua City trong giai đoạn này. Chương trình áp dụng đồng thời với các ưu đãi khác dành cho khách hàng của dự án Aqua City.
———
 Dự án AQUA CITY ĐỒNG NAI được Phát triển bởi tập đoàn Novaland
 Hotline may mắn : 0888373777
 Website : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-aqua-city-dong-nai-novaland.html
Youtube : https://youtu.be/JuwLpnftGck
——
Các sản phẩm liên quan:
 BẤT ĐỘNG SẢN NHÀ Ở
 Aqua City Dong Nai : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-aqua-city-dong-nai-novaland.html
 The Grand Manhattan Quận : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-the-grand-manhattan-quan-1-novaland.html
 Sai Gon Broadway : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-saigon-broadway-quan-2-novaland.html
 Palm Marina : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-palm-marina-quan-9-novaland.html
 Victoria Village : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-victoria-village-quan-2-novaland.html
 The Palace Residence : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-the-palace-residence-quan-2.html
 BẤT ĐỘNG SẢN NGHĨ DƯỠNG
 Novaworld Phan Thiết : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-novaworld-phan-thiet-novaland.html
 Novaworld Hồ Tràm : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-novaworld-ho-tram-binh-chau-novaland.html
 Sakura Beach Hồ Tràm : https://novaworld.vip/sakura-beach-novaworld-ho-tram.html
 Novabeach Cam Ranh : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-novabeach-cam-ranh-novaland.html
 Novahills Mũi Né : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-novahills-mui-ne-novaland.html
-----
 Fanpage Facebook : http://bit.ly/FBNovaWorld
 Đăng Ký Kênh: https://bit.ly/VanHocNovaLand
-----
#AquaCity #AquaCityDongNai #BangGiaAquaCity #ToanCanhAquaCity #NhinLaiAquaCity
 

 

Cùng chuyên mục

✅【Tiến độ NovaWorld Phan Thiết Tháng 01/2021】® Đẩy mạnh Cao Tốc Dầu Giây Phan Thiết

✅【Tiến độ NovaWorld Phan Thiết Tháng 01/2021】® Đẩy mạnh Cao Tốc Dầu Giây Phan Thiết

【NOVAWORLD PHAN THIET】Hình ảnh TUYỆT VỜI 1 năm qua NovaWorld Phan Thiết

【NOVAWORLD PHAN THIET】Hình ảnh TUYỆT VỜI 1 năm qua NovaWorld Phan Thiết

✅【HABANA ISLAND】BIỆT THỰ BIỂN 2 mặt tiền ĐỘC BẢN GIỚI HẠN NovaWorld Hồ Tràm

✅【HABANA ISLAND】BIỆT THỰ BIỂN 2 mặt tiền ĐỘC BẢN GIỚI HẠN NovaWorld Hồ Tràm