✅【CHUYỂN NHƯỢNG Aqua City The Valencia 】Nhà Phố 6x19.5 "LB04-T122.xx" Aqua City Đồng Nai

29 tháng 03, 2021

【CHUYỂN NHƯỢNG Aqua City The Valencia 】Nhà Phố 6x19.5 "LB04-T122.xx" Aqua City Đồng Nai
---
- Giá Bán : 6.490.000.000 VNĐ
- Nhận nhà 2023 . Thanh toán 1 tháng / 1 lần 
---
- Dự án AQUA CITY ĐỒNG NAI được Phát triển bởi tập đoàn Novaland
 Hotline may mắn : 0888373777
 Website : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-aqua-city-dong-nai-novaland.html
Youtube : https://youtu.be/JuwLpnftGck
---
Nội dung video bao gồm :
00:00 - Giới thiệu Sản phẩm Chuyển Nhượng
00:22 - Sản phẩm chuyển nhượng phân khu The Valencia
02:00 - Saban phân khu The Valencia
04:45 - Mã sản phẩm nhà phố Aqua City The Valencia
06:46 - Vị trí thực tế nhà phố Aqua City The Valencia
07:23 - Mẫu nhà thực tế Aqua City The Valencia
08:47 - Kết thúc Video chuyển nhượng nhà phố The Valencia
---
 Nơi tất cả các sản phẩm mua bán của Quý Vị sẽ được giới thiệu 1 cách khách quan và tương tác thực tế nhất có thể. Nên quý vị sẽ dễ dàng giới thiệu sản phẩm của mình tới rất nhiều người bạn khác.
 Phân khu Valencia AquaCity là phân khu hội tụ những yếu tố đầy đủ của một thành phố thu nhỏ. Với hệ tiện ích ngay tại phân khu, những căn nhà tại Valencia được kiến tạo; nhằm tạo nên giá trị tận hưởng tuyệt đối cho cư dân đô thị sinh thái thông minh phía đông TP Hồ Chí Minh.
 Phân khu Valencia nằm tại vị trí giao thoa giữa 2 cung đường lớn: Đường Nam Cao – Lộ giới 60m và Lộ giới 45m. Bên cạnh đó, Valencia được bao bọc bởi hệ thống sông xanh mát; Kiến tạo một chất sống mới vừa riêng tư, đẳng cấp; Vừa dễ dàng kết nối đến với các khu vực tâm điểm năng động bậc nhất.

 AQUA CITY ĐÔ THỊ SINH THÁI THÔNG MINH TẠI PHÍA ĐÔNG TP.HCM
Với các phân khu :
- Nhìn lại 01 năm Aqua City Đồng Nai : https://youtu.be/zKyZmSzOzo8
- Tổng Quan Aqua City Đồng Nai : https://youtu.be/bPg7JGbuGGc
- Hạ tầng Aqua City Đồng Nai : https://youtu.be/fEHHlDVPtwo
+ Aqua City River Park 1 : https://youtu.be/x2eZes5WDsA
+ Aqua City The Valencia : https://youtu.be/dTVstYfOYGY
+ Aqua City The Stella : https://youtu.be/S5abC4qBYgg
+ Aqua City The Grand Villas : https://youtu.be/-VU1CsUI5LY
+ Aqua City The Elite 2 : https://youtu.be/-Age6aa2AP8
+ Aqua City The Elite : https://youtu.be/Xljen_GxszA
+ Aqua City The Suite : https://youtu.be/--9zr6b8pYI
+ Nhà Phố Aqua City 6x25m : https://youtu.be/JuwLpnftGck
Với các dòng sản phẩm như : Nhà phố - Biệt thự - Shophouse...v.
-----
 TIẾN ĐỘ XẬY DỰNG AQUA CITY HÀNG THÁNG
+ Tiến độ Aqua City tháng 12/2020 : https://youtu.be/YA2LU9kflT4
+ Tiến độ Aqua City tháng 11/2020 : https://youtu.be/OXn7uMiRZmA
+ Tiến độ Aqua City tháng 10/2020 : https://youtu.be/jfmbpLJ45ws
+ Tiến độ Aqua City tháng 09/2020 : https://youtu.be/DqQqblPOtuE
+ Tiến độ Aqua City tháng 07/2020 : https://youtu.be/cdKrWL7U2EI
+ Tiến độ Aqau City tháng 05/2020 : https://youtu.be/foW13ISa2vs

Các sản phẩm liên quan:
 BẤT ĐỘNG SẢN NHÀ Ở
 Aqua City Dong Nai : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-aqua-city-dong-nai-novaland.html
 The Grand Manhattan Quận : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-the-grand-manhattan-quan-1-novaland.html
 Sai Gon Broadway : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-saigon-broadway-quan-2-novaland.html
 Palm Marina : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-palm-marina-quan-9-novaland.html
 Victoria Village : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-victoria-village-quan-2-novaland.html
 The Palace Residence : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-the-palace-residence-quan-2.html
 BẤT ĐỘNG SẢN NGHĨ DƯỠNG
 Novaworld Phan Thiết : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-novaworld-phan-thiet-novaland.html
 Novaworld Hồ Tràm : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-novaworld-ho-tram-binh-chau-novaland.html
 Sakura Beach Hồ Tràm : https://novaworld.vip/sakura-beach-novaworld-ho-tram.html
 Novabeach Cam Ranh : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-novabeach-cam-ranh-novaland.html
 Novahills Mũi Né : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-novahills-mui-ne-novaland.html
-----
 Fanpage Facebook : http://bit.ly/FBNovaWorld
 Đăng Ký Kênh: https://bit.ly/VanHocNovaLand
-----
#ChuyenNhuongAquaCity #MuaBanAquaCity #MuaNhaPhoAquaCity #AquaCityTheValencia #AquaCityRiverPark2
 

 

Cùng chuyên mục

✅【Tiến độ NovaWorld Phan Thiết Tháng 01/2021】® Đẩy mạnh Cao Tốc Dầu Giây Phan Thiết

✅【Tiến độ NovaWorld Phan Thiết Tháng 01/2021】® Đẩy mạnh Cao Tốc Dầu Giây Phan Thiết

【NOVAWORLD PHAN THIET】Hình ảnh TUYỆT VỜI 1 năm qua NovaWorld Phan Thiết

【NOVAWORLD PHAN THIET】Hình ảnh TUYỆT VỜI 1 năm qua NovaWorld Phan Thiết

✅【HABANA ISLAND】BIỆT THỰ BIỂN 2 mặt tiền ĐỘC BẢN GIỚI HẠN NovaWorld Hồ Tràm

✅【HABANA ISLAND】BIỆT THỰ BIỂN 2 mặt tiền ĐỘC BẢN GIỚI HẠN NovaWorld Hồ Tràm