✅【CHUYỂN NHƯỢNG NovaWorld Ho Tram】Biệt thự Song Lập 8x20 "NWHT.TFC.4-3.XX" NovaWorld Hồ Tràm

20 tháng 03, 2021

【CHUYỂN NHƯỢNG NovaWorld Ho Tram】Biệt thự Song Lập 8x20 "NWHT.TFC.4-3.XX" NovaWorld Hồ Tràm
-----
- $$$ Giá Bán : 6.250.000.000 VNĐ
- Nhận nhà 12/2022 . Thanh toán 1 tháng / 1 lần
-----
Nội dung video Chuyển Nhượng NovaWorld Hồ Tràm
00:00 - Giới thiệu về Chuyển Nhượng Mua bán
00:20 - Tại sao nên mua sản phẩm chuyển nhượng
01:36 - Tổng khu Tropicana NovaWorld Hồ Tràm
07:09 - Vị trí sản phẩm Biệt Thự Song lập 8x20
08:58 - Mẫu nhà biệt thự song lập 8x20
10:32 - Kết thúc video mua bán chuyển nhượng
---

 Tổ hợp NovaWorld Ho Tram hình thành, các tiện ích kèm theo, Safari, Water Park …. 
 Cú huých của cơ sở hạ tầng, sân bay quốc tế Long Thành, cao tốc…. 
 Vị trí kết nối với TPHCM chỉ 90 phút và liền kề sân bay Quốc tế Long Thành, sân Golf, Casino
 Tổng quan về NovaWorld Hồ Tràm

The Tropicana : https://youtu.be/bmQYstl-h0A
Happy Beach Villas : https://youtu.be/y1RJJTc4OTU
Sakura Beach / Imizuki : https://youtu.be/Z6JCucZekmg
-----
 TIẾN ĐỘ DỰ ÁN NOVAWORLD HỒ TRÀM
+  Tiến độ tháng 12/2020 :https://youtu.be/BJf3z3aB8IQ
 + Tiến độ tháng 11/2020 : https://youtu.be/m30VQAuFd-A
 + Tiến độ tháng 10/2020 : https://youtu.be/MyS5qQr_TNo
 + Tiến độ tháng 9/2020 : https://youtu.be/L79wl_s4YJY
 + Tiến độ tháng 8/2020 : https://youtu.be/8qTulo9HdV8
 + Tiến độ tháng 7/2020 : https://youtu.be/WPGa7AlXpkA
 + Tiến độ tháng 6/2020 : https://youtu.be/Tymzw9nbm54
-----
——
- Dự án NovaWorld Hồ Tràm được Phát triển bởi tập đoàn Novaland
 Hotline may mắn : 0888373777
 Website : https://novaworld.vip/chuyen-nhuong-shophouse-nha-pho-biet-thu-novaworld-ho-tram-novaland.html
Youtube : https://youtu.be/bmQYstl-h0A
——
TIỆN ÍCH NGOẠI KHU NOVAWORLD HỒ TRÀM
Thứ nhất :  Sân Golf the Bluff là 1 sân golf năm trong top 35 sân golf đẹp nhất thế giới.
Thứ 2 : Casino : Đây là casino đầu tiên Việt Nam được cấp phép hoạt động chơi chia bài trực tiếp cho khách nước ngoài, với 90 bàn chơi. Chuẩn bị cho phép người việt chơi.
Thứ 3 : Suối khoáng nóng bình châu : Đây có lẽ quý vị cũng đã đến đây ít nhất 1 lần.
Thứ 4 : Khu bảo tồn thiên nhiên Bình châu phước bửu rông 11290 hecta. Lá phổi xanh cuối cùng ở Vùng biển tuyệt đẹp.
Thứ 5 : Hải đăng mũi kê gà : Đây là ngọn hải đăng cao nhất và cổ nhất việt nam
Thứ 6 : Cùng nhiều dịch vụ đẳng cấp quốc tế và năm sau sẽ có Safari Hồ tràm rộng 600 hecta. Đây là Safari lớn nhất đông Nam Bộ và là điểm đến dành cho tất cả mọi người vui chơi
NovaWorld Hồ Tràm điểm đến tuyệt vời dành cho cả gia đình
---
Các sản phẩm liên quan:
 BẤT ĐỘNG SẢN NHÀ Ở
 Aqua City Dong Nai : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-aqua-city-dong-nai-novaland.html
 The Grand Manhattan Quận : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-the-grand-manhattan-quan-1-novaland.html
 Sai Gon Broadway : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-saigon-broadway-quan-2-novaland.html
 Palm Marina : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-palm-marina-quan-9-novaland.html
 Victoria Village : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-victoria-village-quan-2-novaland.html
 The Palace Residence : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-the-palace-residence-quan-2.html
 BẤT ĐỘNG SẢN NGHĨ DƯỠNG
 Novaworld Phan Thiết : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-novaworld-phan-thiet-novaland.html
 Novaworld Hồ Tràm : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-novaworld-ho-tram-binh-chau-novaland.html
 Sakura Beach Hồ Tràm : https://novaworld.vip/sakura-beach-novaworld-ho-tram.html
 Novabeach Cam Ranh : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-novabeach-cam-ranh-novaland.html
 Novahills Mũi Né : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-novahills-mui-ne-novaland.html
-----
 Fanpage Facebook : http://bit.ly/FBNovaWorld
 Đăng Ký Kênh: https://bit.ly/VanHocNovaLand
-----
#ChuyenNhuongNovaWorldHoTram #BanNovaWorldHoTram #MuaBanNovaWorldHoTram #BietThuBienHoTram

Cùng chuyên mục

✅【Tiến độ NovaWorld Phan Thiết Tháng 01/2021】® Đẩy mạnh Cao Tốc Dầu Giây Phan Thiết

✅【Tiến độ NovaWorld Phan Thiết Tháng 01/2021】® Đẩy mạnh Cao Tốc Dầu Giây Phan Thiết

【NOVAWORLD PHAN THIET】Hình ảnh TUYỆT VỜI 1 năm qua NovaWorld Phan Thiết

【NOVAWORLD PHAN THIET】Hình ảnh TUYỆT VỜI 1 năm qua NovaWorld Phan Thiết

✅【HABANA ISLAND】BIỆT THỰ BIỂN 2 mặt tiền ĐỘC BẢN GIỚI HẠN NovaWorld Hồ Tràm

✅【HABANA ISLAND】BIỆT THỰ BIỂN 2 mặt tiền ĐỘC BẢN GIỚI HẠN NovaWorld Hồ Tràm