【CHUYỂN NHƯỢNG NOVAWORLD HO TRAM】Nhà Phố VƯỜN 6x20 "NWHT.TFC.6-7.XX" NovaWorld Hồ Tràm

16 tháng 09, 2020

CHUYỂN NHƯỢNG NOVAWORLD HO TRAM Nhà Phố VƯỜN SINH THÁI 6x20 "NWHT.TFC.6-7.XX" NovaWorld Hồ Tràm. Sản phẩm nhà phố vườn sinh thái tuyệt đẹp
-----
- $$$ GIÁ BÁN : 4.890.000.000 VNĐ
- Nhận nhà 8/2023 . Thanh toán 06 tháng / 1 lần
-----
 Sở hữu 1 ngôi nhà ở 1 vùng  biển đẹp. liền kề các tiện ích ngoại khu đẳng cấp cùng với lịch thanh toán nhẹ nhàng đến khi nhận nhà thì rất là hợp lý vào lúc này.
 Nếu quý vị nào lần đầu quan tâm đến Novaworld Hồ Tràm thì xem phần mô tả phía dưới nhé. Video tổng quan về NoVaworld hồ tràm để quý vị hiểu rõ hơn
 Còn quý vị nào từng bỏ lỡ dòng sản phẩm 6x20 Novaworld Hồ Tràm thì đây chính là cơ hội để quý vị có thể sở hữu được sản phẩm với mức giá hấp dẫn vào ngay thời điểm này. Văn Học không chắc cơ hội này sẽ giữ được lâu nhé.
 Tổng quan về NovaWorld Hồ Tràm
The Tropicana : https://youtu.be/bmQYstl-h0A
Happy Beach Villas : https://youtu.be/y1RJJTc4OTU
Sakura Beach / Imizuki : https://youtu.be/Z6JCucZekmg
——
- Dự án NovaWorld Hồ Tràm được Phát triển bởi tập đoàn Novaland
 Hotline may mắn : 0888373777
 Website : https://novaworld.vip/chuyen-nhuong-shophouse-nha-pho-biet-thu-novaworld-ho-tram-novaland.html
Youtube : https://youtu.be/bmQYstl-h0A
——
TIỆN ÍCH NGOẠI KHU NOVAWORLD HỒ TRÀM
Thứ nhất :  Sân Golf the Bluff là 1 sân golf năm trong top 35 sân golf đẹp nhất thế giới.
Thứ 2 : Casino : Đây là casino đầu tiên Việt Nam được cấp phép hoạt động chơi chia bài trực tiếp cho khách nước ngoài, với 90 bàn chơi. Chuẩn bị cho phép người việt chơi.
Thứ 3 : Suối khoáng nóng bình châu : Đây có lẽ quý vị cũng đã đến đây ít nhất 1 lần.
Thứ 4 : Khu bảo tồn thiên nhiên Bình châu phước bửu rông 11290 hecta. Lá phổi xanh cuối cùng ở Vùng biển tuyệt đẹp.
Thứ 5 : Hải đăng mũi kê gà : Đây là ngọn hải đăng cao nhất và cổ nhất việt nam
Thứ 6 : Cùng nhiều dịch vụ đẳng cấp quốc tế và năm sau sẽ có Safari Hồ tràm rộng 600 hecta. Đây là Safari lớn nhất đông Nam Bộ và là điểm đến dành cho tất cả mọi người vui chơi
NovaWorld Hồ Tràm điểm đến tuyệt vời dành cho cả gia đình
---
Các sản phẩm liên quan:
  BẤT ĐỘNG SẢN NHÀ Ở
  Aqua City Dong Nai : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-aqua-city-dong-nai-novaland.html
 The Grand Manhattan Quận : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-the-grand-manhattan-quan-1-novaland.html
 Sai Gon Broadway : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-saigon-broadway-quan-2-novaland.html
 Palm Marina : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-palm-marina-quan-9-novaland.html
 Victoria Village : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-victoria-village-quan-2-novaland.html
 The Palace Residence : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-the-palace-residence-quan-2.html
 BẤT ĐỘNG SẢN NGHĨ DƯỠNG
 Novaworld Phan Thiết : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-novaworld-phan-thiet-novaland.html
 Novaworld Hồ Tràm : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-novaworld-ho-tram-binh-chau-novaland.html
 Sakura Beach Hồ Tràm : https://novaworld.vip/sakura-beach-novaworld-ho-tram.html
 Novabeach Cam Ranh : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-novabeach-cam-ranh-novaland.html
 Novahills Mũi Né : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-novahills-mui-ne-novaland.html
-----
 Fanpage Facebook : http://bit.ly/FBNovaWorld
 Đăng Ký Kênh: https://bit.ly/VanHocNovaLand
-----
#ChuyenNhuongNovaWorldHoTram #BanNovaWorldHoTram #MuaBanNovaWorldHoTram #NhaPhoHoTram
 

 

Cùng chuyên mục

【CHUYỂN NHƯỢNG NOVAWORLD PHAN THIẾT】Nhà Phố (Shophouse) 5x20 "NWP.1.6-8.XX " NovaWorld Phan Thiết

【CHUYỂN NHƯỢNG NOVAWORLD PHAN THIẾT】Nhà Phố (Shophouse) 5x20 "NWP.1.6-8.XX " NovaWorld Phan Thiết

【CHUYỂN NHƯỢNG AQUA CITY THE SUITE】Nhà Phố 8x20 "T11-07.0X " Aqua City Đồng Nai

【CHUYỂN NHƯỢNG AQUA CITY THE SUITE】Nhà Phố 8x20 "T11-07.0X " Aqua City Đồng Nai

【NOVAWORLD PHAN THIẾT】Biệt thự PGA GOLF VILLAS NovaWorld Phan Thiết Novaland

【NOVAWORLD PHAN THIẾT】Biệt thự PGA GOLF VILLAS NovaWorld Phan Thiết Novaland