【CHUYỂN NHƯỢNG NOVAWORLD PHAN THIẾT】Nhà Phố (Shophouse) 5x20 "NWP.1.6-8.XX " NovaWorld Phan Thiết

10 tháng 09, 2020

CHUYỂN NHƯỢNG NOVAWORLD PHAN THIẾT Nhà Phố (Shophouse) 5x20 "NWP.1.6-8.XX " NovaWorld Phan Thiết . Những căn nhà phố trục 20m giới hạn (Có thể kinh doanh buôn bán)
-----
- $$$ GIÁ BÁN : 4.132.000.000 VNĐ
- Nhận nhà 9/2023 . Thanh toán 1 tháng / 1 lần 
-----
 Nơi tất cả các sản phẩm mua bán của Quý Vị sẽ được giới thiệu 1 cách khách quan và tương tác thực tế nhất có thể. Nên quý vị sẽ dễ dàng giới thiệu sản phẩm của mình tới rất nhiều người bạn khác.
 Các phân khu đã triển khai
NovaWorld Phan Thiết | Festival 4A : https://youtu.be/_Kiud4H1m8Q
NovaWorld Phan Thiết : PGA Golf Villas : https://youtu.be/fHWXLS2L9yk——
- Dự án NovaWorld Phan Thiết được Phát triển bởi tập đoàn Novaland
 Hotline may mắn : 0888373777
 Website : https://novaworld.vip/chuyen-nhuong-shophouse-nha-pho-biet-thu-novaworld-phan-thiet-novaland.html
Youtube : https://youtu.be/_Kiud4H1m8Q
——
 5 lý do chọn PGA GOLF VILLAS NovaWorld Phan Thiết
1. Sân golf 89 hecta kề biển tạo nên môi trường sống trong lành, tuyệt hảo
2. Cả gia đình trải nghiệm golf ngay trước thềm nhà
3. Môn thể thao an toàn cho mọi lứa tuổi
4. Tạo dựng mối quan hệ vô giá trong cộng đồng tinh hoa
5. Giá trị đầu tư gia tăng, giá trị trải nghiệm tuyệt vời
 Điểm mạnh của PGA GOLF VILLAS NovaWorld Phan Thiết
1. Tọa lạc tại trung tâm novaworld phan thiết. siêu thành phố biển hàng đầu thế giới với hàng loạt thương hiệu đẳng cấp
2. Villas golf biển nằm tại địa hình và cảnh quan tuyệt đẹp, 360 độ hướng nhìn phong cảnh ngoạn muc của sân golf và biển phan thiết
3. Sân thượng là không gian tập putt khác biệt
4. Villas thiết kế đương đại, khung cửa rọng mở, kết nối với thiên nhiên và không gian thoáng đạt
5. Khu công viên trung tâm trải dài 2km, rộng 4hecta , tiện tích phong phú phục vụ riêng cho khu dân cư
6. Sở hữu nhà villas  sở hữu sân golf hàng đầu thế giới
7. Chính sách giá linh hoạt, số lượng sản phẩm giới hạn
8. Chủ đầu tư uy tín, quy mô dự án lớn, đối tác quốc tế
 Biệt thự 10x30 NovaWorld Phan Thiết
Thông gian thoáng đạt, thiết kế cửa sổ và ban công đem đến tầm nhìn xanh êm ái, ngút ngàn. 
 Cửa sổ rộng cũng là một trong những nguyên tắc đặc trưng khi thiết kế kiến trúc hiện đại nhằm tận dụng tối đa được diện tích tiếp xúc với ánh sáng tự nhiên trong ngôi nhà một cách rõ ràng nhất. 
 Kiến trúc hiện đại luôn có sự kết nối rõ ràng với cảnh quan bên ngoài, các vách ngăn tự nhiên bằng kính, hoặc không sử dụng các tường ngăn chia không gian, để mặc cho ánh sáng có thể tự do trong ngôi nhà là một trong những thú chơi độc đáo trong kiến trúc hiện đại được nhiều công trình áp dụng.
 Tiến độ NovaWorld Phan Thiết
+ Tiến độ Tháng 9/2020 : https://youtu.be/Wkwl4hYBJ5g
+ Tiến độ Tháng 8/2020 : https://youtu.be/lBrFzXHkYDQ
+ Tiến độ Tháng 7/2020 : https://youtu.be/T47eivl-_tY
+ Tiến độ Tháng 5/2020 : https://youtu.be/e-xDVJATdf4
-----
Các sản phẩm liên quan:
 BẤT ĐỘNG SẢN NHÀ Ở
 Aqua City Dong Nai : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-aqua-city-dong-nai-novaland.html
 The Grand Manhattan Quận : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-the-grand-manhattan-quan-1-novaland.html
 Sai Gon Broadway : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-saigon-broadway-quan-2-novaland.html
 Palm Marina : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-palm-marina-quan-9-novaland.html
 Victoria Village : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-victoria-village-quan-2-novaland.html
 The Palace Residence : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-the-palace-residence-quan-2.html
 BẤT ĐỘNG SẢN NGHĨ DƯỠNG
 Novaworld Phan Thiết : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-novaworld-phan-thiet-novaland.html
 Novaworld Hồ Tràm : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-novaworld-ho-tram-binh-chau-novaland.html
 Sakura Beach Hồ Tràm : https://novaworld.vip/sakura-beach-novaworld-ho-tram.html
 Novabeach Cam Ranh : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-novabeach-cam-ranh-novaland.html
 Novahills Mũi Né : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-novahills-mui-ne-novaland.html
-----
 Fanpage Facebook : http://bit.ly/FBNovaWorld
 Đăng Ký Kênh: https://bit.ly/VanHocNovaLand
-----
#ChuyenNhuongNovaWorldPhanThiet #BanNovaWorldPhanThiet #MuaBanNovaWorldPhanThiet

 

Cùng chuyên mục

【CHUYỂN NHƯỢNG NOVAWORLD HO TRAM】Nhà Phố VƯỜN 6x20 "NWHT.TFC.6-7.XX" NovaWorld Hồ Tràm

【CHUYỂN NHƯỢNG NOVAWORLD HO TRAM】Nhà Phố VƯỜN 6x20 "NWHT.TFC.6-7.XX" NovaWorld Hồ Tràm

【CHUYỂN NHƯỢNG AQUA CITY THE SUITE】Nhà Phố 8x20 "T11-07.0X " Aqua City Đồng Nai

【CHUYỂN NHƯỢNG AQUA CITY THE SUITE】Nhà Phố 8x20 "T11-07.0X " Aqua City Đồng Nai

【NOVAWORLD PHAN THIẾT】Biệt thự PGA GOLF VILLAS NovaWorld Phan Thiết Novaland

【NOVAWORLD PHAN THIẾT】Biệt thự PGA GOLF VILLAS NovaWorld Phan Thiết Novaland