✅【HABANA ISLAND】TIỆN ÍCH nội khu Hanbana Island NovaWorld Hồ Tràm

13 tháng 04, 2021

【HABANA ISLAND】TIỆN ÍCH nội khu Hanbana Island NovaWorld Hồ Tràm
 Chi tiết mặt bằng mẫu nhà Habana Island : https://youtu.be/lOIHW-UKBpw
---
 Hotline : 0888373777 
 Website : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-novaworld-ho-tram-binh-chau-novaland.html
---
CHÍNH SÁCH ƯU ĐÃI KHI SỞ HỮU BIỆT THỰ BIỂN HABANA ISLAND NOVAWORLD HỒ TRÀM
 Ưu đãi 200 triệu Booking
 Ưu đãi vàng 442 triệu
 Ưu đãi Phí Quản Lý 5 năm : 280 triệu
 Voucher 100 triệu ( Nếu có)
 Ưu đãi lên tới 5% cho khách hàng NovaNoyalty
 Thanh toán nhanh ưu đãi lên tới 7%
---
Nội dung Habana Island -  NovaWorld Hồ Tràm
00:00 - Giới thiệu Tiện ích Habana Island
00:26 - Đường di chuyển về Habana Island
02:05 - Flycam Habana Island 
02:47 - Chi tiết tiện ích Habana Island
08:46 - Kết thúc Video giới thiệu về tiện ích Habana Island - NovaWorld Hồ Tràm
---
 5 điều khác biệt khi chọn Habana Island NovaWorld Hồ Tràm
Thứ 1 . Địa thế đất thì đắc địa, 1 bên sông, 1 bên biển (Trước mặt là biển rộng cuồn cuộn chảy, sau lưng là dòng sông RAY êm ả trôi)
Thứ 2 . Đa sắc màu và giao thoa văn hóa ( hướng về nét văn hóa bản địa và chắt lọc tinh hoa thế giới )
Thứ 3 . Quy hoạch hướng đến sự kết nối (Quảng trường sông & bến du thuyền kết nối với quảng trường biển – như sự liên kết mật thiết giữa Việt Nam và thế giới)
Thứ 4 . Cộng đồng chủ nhân đẳng cấp (Toàn bộ dự án Habana Island được quy hoạch với các sản phẩm gồm Mansion, Biệt thự và shophouse)
Thứ 5 . Nằm trong chuỗi novaworld hồ tràm, với các tiện ích khủng như safari hồ tràm, kênh đua thuyền kayak, công viên nước giải trí…v.v
-----
 Hotline : 0888373777 
 Website : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-novaworld-ho-tram-binh-chau-novaland.html
-----
 Vị trí ngay trung tâm Hồ Tràm, vị trí giao hòa HIẾM HOI và DUY NHẤT kết hợp sông xanh - biển biếc. 
Kiệt tác kiến trúc độc đáo: 
Lấy ý tưởng từ thành cổ La HABANA di sản văn hoá thế giới, đậm nét kiến trúc địa trung hải giao thoa nét văn hoá Phương Đông: chắt lọc những tinh hoa thế giới.
Tiện ích đẳng cấp có sự kết nối
 • Đường dạo ven sông 1,5km
 • Hệ thống các công viên trải dài
 • Quảng trường sông 2000 m2 sức chứa 1000 người,
 • Quảng trường biển 5000 m2 sức chứa 3000 người 
Habana Island nằm trên Ấp Bình Châu, Xã Bình Châu, Huyện Xuyên Mộc, Tỉnh Bà Rịa – Vũng Tàu, đây là cung đường bờ biển đẹp nhất Việt Nam. Biển Hồ Tràm mang một vẻ đẹp rất hoang sơ, mộc mạc, xứng đáng để ghé thăm nhiều lần. Với vị trí kết nối thuận tiện, Habana Island trong tương lai sẽ có tiềm năng giá trị rất lớn khi lượng khách du lịch ở Bà Rịa – Vũng Tàu càng ngày càng tăng cao.
• Habana Island Hồ Tràm - thành phố Hồ Chí Minh: 90km.
• Habana Island Hồ Tràm - Sân bay Long Thành: 60km.
• Habana Island Hồ Tràm - Trung tâm thành phố Vũng Tàu: 30km.
-----
Các sản phẩm liên quan:
 BẤT ĐỘNG SẢN NHÀ Ở
 Aqua City Dong Nai : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-aqua-city-dong-nai-novaland.html
 The Grand Manhattan Quận : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-the-grand-manhattan-quan-1-novaland.html
 Sai Gon Broadway : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-saigon-broadway-quan-2-novaland.html
 Palm Marina : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-palm-marina-quan-9-novaland.html
 Victoria Village : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-victoria-village-quan-2-novaland.html
 The Palace Residence : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-the-palace-residence-quan-2.html
 BẤT ĐỘNG SẢN NGHĨ DƯỠNG
 Novaworld Phan Thiết : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-novaworld-phan-thiet-novaland.html
 Novaworld Hồ Tràm : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-novaworld-ho-tram-binh-chau-novaland.html
 Sakura Beach Hồ Tràm : https://novaworld.vip/sakura-beach-novaworld-ho-tram.html
 Novabeach Cam Ranh : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-novabeach-cam-ranh-novaland.html
 Novahills Mũi Né : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-novahills-mui-ne-novaland.html
-----
 Fanpage Facebook : http://bit.ly/FBNovaWorld
 Đăng Ký Kênh: https://bit.ly/VanHocNovaLand
-----
#TienIchHabanaIsland #HabanaHoTram #HabanaIsland #HabanaNovaWorldHoTram #NovaWorldHoTram #VanHoc
 

 

Cùng chuyên mục

✅【AQUA CITY】Gia đình Nghệ Sĩ Kim Xuân Chia Sẻ khi đến Aqua City

✅【AQUA CITY】Gia đình Nghệ Sĩ Kim Xuân Chia Sẻ khi đến Aqua City

✅【CHUYỂN NHƯỢNG AQUA CITY THE ELITE】 Biệt Thự Song Lập 10x20m SV2-7.XX Aqua City Đồng Nai

✅【CHUYỂN NHƯỢNG AQUA CITY THE ELITE】 Biệt Thự Song Lập 10x20m SV2-7.XX Aqua City Đồng Nai

✅【Tiến độ NovaWorld Phan Thiết Tháng 02/2021】® Cao Tốc Dầu Giây Phan Thiết SIẾT TIẾN ĐỘ

✅【Tiến độ NovaWorld Phan Thiết Tháng 02/2021】® Cao Tốc Dầu Giây Phan Thiết SIẾT TIẾN ĐỘ