【NOVAWORLD HỒ TRÀM】Chỉ cần 11 Phút nắm TOÀN CẢNH NovaWorld Hồ Tràm NovaLand

29 tháng 08, 2020

NOVAWORLD HỒ TRÀM Chỉ cần 11 Phút nắm TOÀN CẢNH NovaWorld Hồ Tràm NovaLand | Biệt thự biển Miền Nhiệt đới
5 yếu tố quý vị nên chọn NovaWorld Hồ Tràm
 1. Quy mô : NovaWorld Ho Tram là Tổ hợp Du lịch Nghỉ dưỡng Giải trí quy mô tới 1.000 ha, với đa dạng phong cách kiến trúc cùng hệ sinh thái tiện ích phong phú, mang đến trải nghiệm đặc sắc và cao cấp, liền kề nhiều dịch vụ du lịch độc đáo 
-----
 Hotline : 0888373777 
 Website : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-novaworld-ho-tram-binh-chau-novaland.html

-----
 2 : Vị trí : Sự kết nối hoàn hảo: - 90 phút từ TP Hồ Chí Minh với hơn 10 triệu dân và nhu cầu nghỉ dưỡng cao đặc biệt mỗi cuối tuần và các kỳ nghỉ. 
 3 : Địa thế : NovaWorld Ho Tram tọa lạc tại vị trí tuyệt vời của rừng & biển liền kề; thừa hưởng khí hậu nhiệt đới nắng ấm với hơn 300 ngày nắng mỗi năm & nhiệt độ trung bình 25 - 30 độ C là điều kiện lý tưởng cho du lịch biển & các hoạt động ngoài trời.
 4 : Uy tín chủ đầu tư : NovaWorld Ho Tram - một tổ hợp du lịch nghỉ dưỡng giải trí được phát triển bởi nhà phát triển Bất Động Sản uy tín Novaland cùng các đơn vị tư vấn thiết kế, quy hoạch và các đơn vị quản lý, vận hành quốc tế. 
5 : Chính sách : Việt Nam đang tăng uy tín trở thành một điểm đến an toàn với du khách trong nước và quốc tế. 
Mọi thông tiên liên quan đễn Mẫu nhà NovaWorld Hồ Tràm | Mặt bằng NovaWorld Hồ Tràm | Bảng giá NovaWorld Hồ Tràm được chi tiết ở video
-----
 Hotline : 0888373777 
 Website : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-novaworld-ho-tram-binh-chau-novaland.html
-----
 Kiến trúc mở cùng những ô kính lớn và ban công rộng về hướng biển tạo nên luồng không khí đối lưu để nhiệt độ ở trong nhà luôn ở mức dễ chịu là điểm đặc biệt tạo nên biệt thự biển miền nhiệt đới. Hòa cùng hệ sinh thái rừng biển nguyên sơ thuần khiết. 
 Biệt thự biển the Tropicana. Còn sở hữu chuỗi tiện ích nội ngoại đa dạng , đáp ứng mọi nhu cầu vui chơi giá trí nghĩ dưỡng như : Safari công viên hoang dã đầu tiên lại miền nam việt nam. Hồ bơ nước mặn 5000m2. Công viên nước giải trí 20.000m2. Kênh chèo thuyền kayak, nông trại organic . Quảng trường biển. Khu phức hợp thể thao. Khu shophouse quy tụ nhiều thương hiệu nổi tiếng
 Chỉ 90 phút qua cao tốc  hồ chí mình long thành dầu giây để nối liền tphcm vs những ngôi nhà thứ 2 tại nvoaworld hồ tràm. Nối phố thị với biển, rừng và khoảng sân vườn khoáng đãng của những chủ nhân the Tropicana
-----
CHÍNH SÁCH ƯU ĐÃI KHI SỞ HỮU BIỆT THỰ NOVAWORLD HỒ TRÀM
 Thanh toán đợt 1 chỉ từ 15%
 Hỗ trợ 0% lãi suất - 0% tất toán trước hạn 
 Cam kết lợi nhuận 80 triệu / tháng dành cho Shophouse
 Ưu đãi lên tới 5% cho khách hàng NovaNoyalty
-----
Các sản phẩm liên quan:
 BẤT ĐỘNG SẢN NHÀ Ở
 Aqua City Dong Nai : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-aqua-city-dong-nai-novaland.html
 The Grand Manhattan Quận : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-the-grand-manhattan-quan-1-novaland.html
 Sai Gon Broadway : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-saigon-broadway-quan-2-novaland.html
 Palm Marina : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-palm-marina-quan-9-novaland.html
 Victoria Village : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-victoria-village-quan-2-novaland.html
 The Palace Residence : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-the-palace-residence-quan-2.html
 BẤT ĐỘNG SẢN NGHĨ DƯỠNG
 Novaworld Phan Thiết : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-novaworld-phan-thiet-novaland.html
 Novaworld Hồ Tràm : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-novaworld-ho-tram-binh-chau-novaland.html
 Sakura Beach Hồ Tràm : https://novaworld.vip/sakura-beach-novaworld-ho-tram.html
 Novabeach Cam Ranh : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-novabeach-cam-ranh-novaland.html
 Novahills Mũi Né : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-novahills-mui-ne-novaland.html
-----
 Fanpage Facebook : http://bit.ly/FBNovaWorld
 Đăng Ký Kênh: https://bit.ly/VanHocNovaLand
-----
#NovaWorldHoTram #BietThuBienHoTram #DuLichVungTau #BietThuBienVungTau

Cùng chuyên mục

【WONDERLAND HỒ TRÀM】Sở hữu SHOPHOUSE BIỂN thanh toán từ 925 triệu | NovaWorld Hồ Tràm

【WONDERLAND HỒ TRÀM】Sở hữu SHOPHOUSE BIỂN thanh toán từ 925 triệu | NovaWorld Hồ Tràm

【HAPPY BEACH VILLAS】Sở hữu nhà MẶT BIỂN thanh toán từ 1,080 tỷ | NovaWorld Hồ Tràm

【HAPPY BEACH VILLAS】Sở hữu nhà MẶT BIỂN thanh toán từ 1,080 tỷ | NovaWorld Hồ Tràm

【NOVAWORLD PHAN THIẾT】Phân Khu Festival đầu tư 2,8 tỷ LỜI 2,3 tỷ NovaWorld Phan Thiết Novaland

【NOVAWORLD PHAN THIẾT】Phân Khu Festival đầu tư 2,8 tỷ LỜI 2,3 tỷ NovaWorld Phan Thiết Novaland