【NOVAWORLD PHAN THIET】Hình ảnh TUYỆT VỜI 1 năm qua NovaWorld Phan Thiết

01 tháng 04, 2021

NOVAWORLD PHAN THIET Hình ảnh TUYỆT VỜI 1 năm qua NovaWorld Phan Thiết
Nội dung video bao gồm :
00:00 - Giới thiệu nhìn lại 01 năm NovaWorld Phan Thiết
00:36 - Những hình ảnh năm 2019
01:30 - Khu vực công viên biển 16hecta
01:56 - Khu vực Shophouse Floria
02:54 - Khu vực Nhà Phố - Biệt thự Floria
05:37 - Khu vực Nhà Phố - Biệt thự Festival
06:35 - Khu vực Nhà Phố - Biệt thự Golf Villas
08:50 - Kết thúc Video
-----
 Hotline : 0888373777 
 Website : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-novaworld-phan-thiet-novaland.html
-----
 Đầu tiên phải kể đến chính là khu vực biển, công viên biển 16 hecta, khu vực này bãi tắm với độ thoải rất tuyệt, rất phù hợp dành cho khách hàng yêu thích môn thể thao dưới nước, khu mục này đã xong, đang đợi hoàn thành những hạng mục tiếp theo, các khu vui chơi đang được xây dựng
 Thứ 2 Shophouse sản phẩm này thì để khai thác đồng động sẽ có đơn vị vân hành cho quý vị liên tục 5 năm, lợi nhuận cam kết cũng theo loại diện tích . Dòng sản phẩm này cũng sẽ được bàn giao vào khoảng tháng 5x2021. Tức là khoảng 4 tháng nữa sẽ nhận nhà và sẽ hoàn thiện nội thất và khai thác cho quý vị
 Thứ 3 : Phân Khu Floria Đây là những căn biệt thự đồi view biển, với những căn biệt thự khu 2 này, thì sản phẩm chủ đạo sẽ là 10x20 và 12x20 : Sản phẩm của chủ đầu tư đã bán hết . Những căn biệt thự này sẽ được bàn giao từ tháng 7/2021. Trên hình quý vị cũng đã thấy những căn nhà đã được hình thành lên hết rùi.
 Thứ 4 : Phân Khu Festival  : Khu vực này hiện nay đang còn cỏ chưa có san lấp, vì lộ trình tới 2026 mới nhận nhà nên quý khách hàng sở hữu ở đây cũng không cần nóng vội nhé . NovaWorld Phan thiet
Phân khu này điểm mạnh chính là lịch thanh toán, với khách hàng yêu thích những căn nhà ở biển mà muốn thanh toán nhẹ nhàng thì đây chính cơ hội cho quý vị sở hữu, tính ra 1 tháng 1%
Thứ 5 : Phân Khu Golf Villas : , khu vực này đang tạo địa thế cho sân golf . lộ trình cuối năm 2021 cũng sẽ hoàn thành sân golf này ạ
Và tại sân golf thì có những sản phẩm tuyệt vời đó là những căn nhà phố biệt thự golf. novaworld phan thiet


SẢN PHẨM MỞ BÁN NovaWorld Phan Thiết
+ Phân khu I :
+ Phân khu 4A  : https://youtu.be/_Kiud4H1m8Q
+ Phân khu 4B  : https://youtu.be/kD4C9QLjJg4
+ Phân khu PGA Golf Villas : https://youtu.be/fHWXLS2L9yk
 TIẾN ĐỘ NOVAWORLD PHAN THIẾT
+ Tháng 12/2002 : https://youtu.be/WT9VN5Ql3ec
+ Tháng 11/2020 : https://youtu.be/fUugjRrpXRw
+ Tháng 10/2020 : https://youtu.be/DtFLf7-AhX0
+ Tháng 09/2020 : https://youtu.be/Wkwl4hYBJ5g
+ Tháng 08/2020 : https://youtu.be/lBrFzXHkYDQ
+ Tháng 07/2020 : https://youtu.be/T47eivl-_tY
+ Tháng 05/2020 : https://youtu.be/e-xDVJATdf4
+ Tháng 02/2020 https://youtu.be/XFGzY2qMCps
-----------
CHÍNH SÁCH ƯU ĐÃI KHI SỞ HỮU BIỆT THỰ NOVAWORLD PHAN THIẾT
 Thanh toán đợt 1 chỉ từ 470 triệu
 Ưu đãi lên tới 5% cho khách hàng NovaNoyalty
 Chương trình cam kết mua lại với lãi suất 13%/12 tháng
...v..vv
------------
 NovaWorld Phan Thiet
 Địa chỉ :Lạc Long Quận, TP. Phan Thiết, Tinh. Bình Thuân
 Hotline : 0888 373 777 
 Wesbite : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-novaworld-phan-thiet-novaland.html
-----
Các sản phẩm liên quan:
BẤT ĐỘNG SẢN NHÀ Ở
 Aqua City Dong Nai : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-aqua-city-dong-nai-novaland.html
 The Grand Manhattan Quận : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-the-grand-manhattan-quan-1-novaland.html
 Sai Gon Broadway : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-saigon-broadway-quan-2-novaland.html
 Palm Marina : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-palm-marina-quan-9-novaland.html
 Victoria Village : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-victoria-village-quan-2-novaland.html
 The Palace Residence : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-the-palace-residence-quan-2.html
BẤT ĐỘNG SẢN NGHĨ DƯỠNG
 Novaworld Phan Thiết : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-novaworld-phan-thiet-novaland.html
 Novaworld Hồ Tràm : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-novaworld-ho-tram-binh-chau-novaland.html
 Sakura Beach Hồ Tràm : https://novaworld.vip/sakura-beach-novaworld-ho-tram.html
 Novabeach Cam Ranh : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-novabeach-cam-ranh-novaland.html
 Novahills Mũi Né : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-novahills-mui-ne-novaland.html
-----
 Fanpage Facebook : http://bit.ly/FBNovaWorld
 Đăng Ký Kênh: https://bit.ly/VanHocNovaLand
-----
#NovaWorldPhanThiet #Nhinlai1namNovaWorldPhanThiet #HinhAnhMoiNhatNovaWorld
 

 

Cùng chuyên mục

✅【Tiến độ NovaWorld Phan Thiết Tháng 01/2021】® Đẩy mạnh Cao Tốc Dầu Giây Phan Thiết

✅【Tiến độ NovaWorld Phan Thiết Tháng 01/2021】® Đẩy mạnh Cao Tốc Dầu Giây Phan Thiết

✅【HABANA ISLAND】BIỆT THỰ BIỂN 2 mặt tiền ĐỘC BẢN GIỚI HẠN NovaWorld Hồ Tràm

✅【HABANA ISLAND】BIỆT THỰ BIỂN 2 mặt tiền ĐỘC BẢN GIỚI HẠN NovaWorld Hồ Tràm

✅【CHUYỂN NHƯỢNG Aqua City The Valencia 】Nhà Phố 6x19.5 "LB04-T122.xx" Aqua City Đồng Nai

✅【CHUYỂN NHƯỢNG Aqua City The Valencia 】Nhà Phố 6x19.5 "LB04-T122.xx" Aqua City Đồng Nai