✅ NOVAWORLD PHAN THIẾT Nghệ Sĩ nổi tiếng KHÁM PHÁ và CẢM NHẬN dự án

17 tháng 12, 2020

NovaWorld Phan Thiết dàn nghệ sĩ nổi tiếng KHÁM PHÁ và CẢM NHẬN dự án
CÁC NGHỆ SĨ NỔI TIẾNG ẤN TƯỢNG ĐIỀU GÌ KHI TRẢI NGHIỆM NOVAWORLD PHAN THIET?
Trong sự kiện “Một vòng trải nghiệm second home biển” tại NovaWorld Phan Thiet ngày 24, 25/10 vừa qua, NSND Trung Anh, MC Tuấn Tú, NS Hồng Đăng, NS Mạnh Trường, NS Lã Thanh Huyền đã cùng tận mắt chiêm ngưỡng một Siêu thành phố biển – Du lịch – Sức khỏe với quy mô đến 1.000 ha đang dần thành hình trên 7km đường biển tuyệt đẹp.
Không chỉ thưởng ngoạn cảnh quan hướng biển ngoạn mục của sân golf 36 hố PGA độc quyền đầu tiên tại Việt Nam, các nghệ sĩ còn sở hữu những bức ảnh “check-in” ấn tượng trên một màu xanh rộng lớn của giống cỏ Zoen Zoysia thân thiện với môi trường đang được chăm sóc hàng ngày phủ kín sân golf. 
“Ấn tượng đầu tiên khi Huyền đến với NovaWorld Phan Thiet là một siêu thành phố quy mô rất lớn và rất đáng sống. Huyền sẽ cảm thấy rất tự hào khi mình sở hữu một second home ở đây! Huyền sẽ cho thang điểm 10 cho dự án NovaWorld này, hi vọng đây cũng sẽ là điểm đến mới của các anh chị em nghệ sĩ, một ngôi nhà thứ hai hoàn hảo” - NS Lã Thanh Huyền hào hứng chia sẻ sau khi tham quan khu nhà mẫu Florida với thiết kế sang trọng và hiện đại, mang đậm “vẻ đẹp kiến trúc Mỹ”.
Siêu thành phố Biển – Du lịch – Sức khỏe NovaWorld Phan Thiet với hàn trăm tiện ích đẳng cấp quốc tế và đa dạng sản phẩm second home biển như nhà phố nghỉ dưỡng, biệt thự nghỉ dưỡng trong sân golf, nhà phố thương mại… với mức giá vừa tầm sẽ mang tới cơ hội đầu tư siêu an toàn - siêu lợi nhuận cho các nhà đầu tư thông thái.
-----
 Tiến độ NovaWorld Phan Thiết
+ Tiến độ Tháng 11/2020 : https://youtu.be/fUugjRrpXRw
+ Tiến độ Tháng 10/2020 : https://youtu.be/DtFLf7-AhX0
+ Tiến độ Tháng 9/2020 : https://youtu.be/Wkwl4hYBJ5g
+ Tiến độ Tháng 8/2020 : https://youtu.be/lBrFzXHkYDQ
+ Tiến độ Tháng 7/2020 : https://youtu.be/T47eivl-_tY
+ Tiến độ Tháng 5/2020 : https://youtu.be/e-xDVJATdf4
-----
Các sản phẩm liên quan:
 BẤT ĐỘNG SẢN NHÀ Ở
 Aqua City Dong Nai : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-aqua-city-dong-nai-novaland.html
 The Grand Manhattan Quận : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-the-grand-manhattan-quan-1-novaland.html
 Sai Gon Broadway : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-saigon-broadway-quan-2-novaland.html
 Palm Marina : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-palm-marina-quan-9-novaland.html
 Victoria Village : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-victoria-village-quan-2-novaland.html
 The Palace Residence : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-the-palace-residence-quan-2.html
 BẤT ĐỘNG SẢN NGHĨ DƯỠNG
 Novaworld Phan Thiết : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-novaworld-phan-thiet-novaland.html
 Novaworld Hồ Tràm : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-novaworld-ho-tram-binh-chau-novaland.html
 Sakura Beach Hồ Tràm : https://novaworld.vip/sakura-beach-novaworld-ho-tram.html
 Novabeach Cam Ranh : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-novabeach-cam-ranh-novaland.html
 Novahills Mũi Né : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-novahills-mui-ne-novaland.html
----
 Fanpage Facebook : http://bit.ly/FBNovaWorld
 Đăng Ký Kênh: https://bit.ly/VanHocNovaLand
-----
#NovaWorld #NovaWorldPhanThiet #NgheSi
 

 

Cùng chuyên mục

 AQUA CITY | DIỄN VIÊN MIDU VÀ KTS NGUYỄN HỮU VINH "YÊU" AQUA CITY

 AQUA CITY | DIỄN VIÊN MIDU VÀ KTS NGUYỄN HỮU VINH "YÊU" AQUA CITY

✅ Vietnam International Fashion Festival 2020 | NOVALAND GALLERY

✅ Vietnam International Fashion Festival 2020 | NOVALAND GALLERY

✅ NOVALAND GALLERY Trung Tâm Giao Dịch BẤT ĐỘNG SẢN lớn nhất Việt Nam

✅ NOVALAND GALLERY Trung Tâm Giao Dịch BẤT ĐỘNG SẢN lớn nhất Việt Nam