【NOVAWORLD PHAN THIẾT】Phân Khu Festival đầu tư 2,8 tỷ LỜI 2,3 tỷ NovaWorld Phan Thiết Novaland

29 tháng 08, 2020

Phân Khu Festival đầu tư 2,8 tỷ LỜI 2,3 tỷ NovaWorld Phan Thiết Novaland. Duy nhất lần đầu tiên xuất hiện tại Phan Thiết Bình Thuận
Các phân khu đã triển khai
NovaWorld Phan Thiết | Festival 4A : https://youtu.be/_Kiud4H1m8Q
NovaWorld Phan Thiết : PGA Golf Villas : https://youtu.be/fHWXLS2L9yk
———
- Dự án NovaWorld Phan Thiết được Phát triển bởi tập đoàn Novaland
 Hotline may mắn : 0888373777
 Website : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-novaworld-phan-thiet-novaland.html
Youtube : https://youtu.be/_Kiud4H1m8Q


 Siêu thành phố biển Novaworld Phan Thiết với quy mô 1000 hecta. Bao gồm hơn 200 tiện ích quốc tế và đa dạng sản phẩm seconhome . bao gồm shophouse, nhà phố nghỉ dưỡng, biệt thự nghỉ dưỡng, hiện novaworld phan thiết đang mang đến chương trình đầu tư seconhome rất đặc biệt. đảm bảo tỷ suất sinh lời ổn định và bền vững thanh khoản 100% cho các khách hàng lựa chọn trong thời điểm này . khách hàng chỉ cần đầu tư tối đa 2,8 tỷ đồng một lần duy nhất và không cần thanh toán thêm bất cứ khoản phí nào. Cam kết lợi nhuận thấp nhất từ 2,3 tỷ đồng. Bởi phan thiết là 1 vùng đất tiềm năng hấp dẫn lượng lớn du khách nội địa lẫn quốc tế. 
 Đến cuối năm 2021 hàng loạt dự án hạ tầng như sân bay phan thiết 10.000 tỷ triển khai 50%. Cao tốc dầu giây phan thiết 14000 tỷ triển khai hơn 80% . sự kết nối hạ tầng thuận tiện đưa giá bất động sản tại đây tăng vọt và nhiều cơ hội cạnh tranh với thị trường bất động sản nghỉ dưỡng trước đây như, đà nẵng , phú quốc hay nha trang . với nhà đầu tư tiên phong đây là thị trường không thể bỏ lỡ.
 Dự án Novaworld phan thiết sau 2  năm đã hình thành những tiện ích bậc nhất khu vực như . cum sân golf 36 tiêu chuẩn quốc tế và nhà điều hành golf đã đưa vào vận hành từ năm 2020 . ước tính thu hút hàng triệu lượt khách du lịch golf . thêm đó là cụm công viên biển 16hecta và công viên giải trí 25 hecta đã đưa vào hoạt động , khu thương mại, nhà hàng bên bờ biển đã bắt đầu phục vụ du khách, tiếp đến khách sạn mevenpick, khu biệt thự giai đoạn 1 bàn giao
 Đặc biệt giai đoạn biệt thừ 1-2 triệu đô cũng sẽ được giới thiệu ra thị trường. các tiện ích về y tế, giao dục thẩm mỹ cũng trên đà hoàn thiện. 
Cơ hội đầu tư vượt trội và hoàn toàn không rủi ro với seconhome novaworld phan thiết. Phân Khu Festival

 Tiến độ NovaWorld Phan Thiết
+ Tiến độ Tháng 8/2020 : https://youtu.be/lBrFzXHkYDQ
+ Tiến độ Tháng 7/2020 : https://youtu.be/T47eivl-_tY
+ Tiến độ Tháng 5/2020 : https://youtu.be/e-xDVJATdf4
-----
Các sản phẩm liên quan:
 BẤT ĐỘNG SẢN NHÀ Ở
 Aqua City Dong Nai : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-aqua-city-dong-nai-novaland.html
 The Grand Manhattan Quận : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-the-grand-manhattan-quan-1-novaland.html
 Sai Gon Broadway : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-saigon-broadway-quan-2-novaland.html
 Palm Marina : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-palm-marina-quan-9-novaland.html
 Victoria Village : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-victoria-village-quan-2-novaland.html
 The Palace Residence : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-the-palace-residence-quan-2.html
 BẤT ĐỘNG SẢN NGHĨ DƯỠNG
 Novaworld Phan Thiết : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-novaworld-phan-thiet-novaland.html
 Novaworld Hồ Tràm : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-novaworld-ho-tram-binh-chau-novaland.html
 Sakura Beach Hồ Tràm : https://novaworld.vip/sakura-beach-novaworld-ho-tram.html
 Novabeach Cam Ranh : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-novabeach-cam-ranh-novaland.html
 Novahills Mũi Né : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-novahills-mui-ne-novaland.html
-----
 Fanpage Facebook : http://bit.ly/FBNovaWorld
 Đăng Ký Kênh: https://bit.ly/VanHocNovaLand
-----
#NovaWorldPhanThiet #Novaland #NovaWorldFestival #DauTuLoiNhuan80% #CamKetLoiNhuan
 

 

Cùng chuyên mục

【WONDERLAND HỒ TRÀM】Sở hữu SHOPHOUSE BIỂN thanh toán từ 925 triệu | NovaWorld Hồ Tràm

【WONDERLAND HỒ TRÀM】Sở hữu SHOPHOUSE BIỂN thanh toán từ 925 triệu | NovaWorld Hồ Tràm

【HAPPY BEACH VILLAS】Sở hữu nhà MẶT BIỂN thanh toán từ 1,080 tỷ | NovaWorld Hồ Tràm

【HAPPY BEACH VILLAS】Sở hữu nhà MẶT BIỂN thanh toán từ 1,080 tỷ | NovaWorld Hồ Tràm

【NOVAWORLD HỒ TRÀM】Chỉ cần 11 Phút nắm TOÀN CẢNH NovaWorld Hồ Tràm NovaLand

【NOVAWORLD HỒ TRÀM】Chỉ cần 11 Phút nắm TOÀN CẢNH NovaWorld Hồ Tràm NovaLand