✅【Tiến độ NovaWorld Phan Thiết Tháng 01/2021】® Đẩy mạnh Cao Tốc Dầu Giây Phan Thiết

03 tháng 04, 2021

Tiến độ NovaWorld Phan Thiết Tháng 01/2021】® Đẩy mạnh Cao Tốc Dầu Giây Phan Thiết 
 CAM KẾT MUA LẠI LỢI NHUẬN LÊN TỚI 13%/NĂM
Nội dung video bao gồm :
00:00 - Giới thiệu về NovaWorld Phan Thiết
00:15 - Hình ảnh thực tế dự án NovaWorld Phan Thiết
02:48 - Hình ảnh Clubhouse Sân Golf NovaWorld Phan Thiết
06:22 - Tiến độ Cao Tốc Bắc Nam
08:31 - Kết thúc Video
-----
 Hotline : 0888373777 
 Website : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-novaworld-phan-thiet-novaland.html
-----
 Tiến độ các hạng mục đang triển khai
1. Khu nhà mẫu đã hoàn thiện đưa vào tham quan trải nghiệm
2. Khu vực sale gallery sài gòn café casa chính là nơi đón tiếp quý khách hàng khi đến với dự án
3. Sân golf ocean đã hoàn thiên 70% dự kiến đưa vào hoạt động 31\1\2021
4. Khu clubhouse nhà điều hành sân golf đã hoàn thiện phần thô và dự kiến đi vào hoạt động
5. Đường hòn giồ đây là con đường với lộ giới 44m , đã hoàn thiện 90%
6. Khu shophouse, phố đi bộ đã hoàn thiện 80% tháng 12 này sẽ bàn giao 12 căn
7. Khu bikini beach đã hoàn thiện 50%, sẽ đi vào hoạt động trong tháng 12 này
8. Sân golf PGA Garden đã hoàn thiện 38% đây 1 trong 2 sân gofl của siêu thành phố biển sẽ đưa vào hoạt động tháng 6/2021
9. Khu biệt thự forida sẽ đưa vào bàn giao cho khách hàng vào tháng 7/2021
10. Khách sạn movenpick đã khởi công và sẽ bàn giao vào quý 1/2022
SẢN PHẨM MỞ BÁN NovaWorld Phan Thiết
+ Toàn canh NovaWorld Phan Thiết sau 01 năm : https://youtu.be/1jq2omUAZnA
+ Phân khu I :
+ Phân khu 4A  : https://youtu.be/_Kiud4H1m8Q
+ Phân khu 4B  : https://youtu.be/kD4C9QLjJg4
+ Phân khu PGA Golf Villas : https://youtu.be/fHWXLS2L9yk
 TIẾN ĐỘ NOVAWORLD PHAN THIẾT
+ Tháng 01/2021 : https://youtu.be/WT9VN5Ql3ec
+ Tháng 11/2020 : https://youtu.be/fUugjRrpXRw
+ Tháng 10/2020 : https://youtu.be/DtFLf7-AhX0
+ Tháng 09/2020 : https://youtu.be/Wkwl4hYBJ5g
+ Tháng 08/2020 : https://youtu.be/lBrFzXHkYDQ
+ Tháng 07/2020 : https://youtu.be/T47eivl-_tY
+ Tháng 05/2020 : https://youtu.be/e-xDVJATdf4
+ Tháng 02/2020 https://youtu.be/XFGzY2qMCps

Đại đô thị du lịch nghỉ dưỡng giải trí NovaWorld phan thiết trong tháng 2/2020 đang hoàn thiện rất nhiều hạng mục quan trọng và 1 số hạng mục sẽ khai trương trong nam 2020.
Công viên biển 16hecta lớn nhất Việt Nam đây sẽ là điểm đến du lịch giải trí những môn thể thao mới lạ hấp dẫn dành cho tất các các du khách, 
Khu biệt thự mang phong cách Forida của mỹ thông thoáng cùng những mảng xanh tuyệt vời dự kiến sẽ đón khách tham quan vào quý 2/2020
Cụm sân gofl 36 lỗ do huyền thoại gofl Norgmen thiết kế đã được khỏi công từ quý 3/2019 và cũng sẽ sớm được hoàn thiện đưa vào hoạt động vào quý 4/2020 . Hệ thông cỏ vườn ươm là loại cỏ thân thiện với môi trường chuyên dùng cho sân gofl. Mang đến trải nghiệm trọn ven cho người chơi golf

-----------
CHÍNH SÁCH ƯU ĐÃI KHI SỞ HỮU BIỆT THỰ NOVAWORLD PHAN THIẾT
 Thanh toán đợt 1 chỉ từ 470 triệu
 Ưu đãi lên tới 5% cho khách hàng NovaNoyalty
 Chương trình cam kết mua lại với lãi suất 16%/12 tháng
...v..vv
------------
 NovaWorld Phan Thiet
 Địa chỉ :Lạc Long Quận, TP. Phan Thiết, Tinh. Bình Thuân
 Hotline : 0888 373 777 
 Wesbite : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-novaworld-phan-thiet-novaland.html
-----
Các sản phẩm liên quan:
 BẤT ĐỘNG SẢN NHÀ Ở
 Aqua City Dong Nai : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-aqua-city-dong-nai-novaland.html
 The Grand Manhattan Quận : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-the-grand-manhattan-quan-1-novaland.html
 Sai Gon Broadway : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-saigon-broadway-quan-2-novaland.html
 Palm Marina : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-palm-marina-quan-9-novaland.html
 Victoria Village : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-victoria-village-quan-2-novaland.html
 The Palace Residence : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-the-palace-residence-quan-2.html
 BẤT ĐỘNG SẢN NGHĨ DƯỠNG
 Novaworld Phan Thiết : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-novaworld-phan-thiet-novaland.html
 Novaworld Hồ Tràm : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-novaworld-ho-tram-binh-chau-novaland.html
 Sakura Beach Hồ Tràm : https://novaworld.vip/sakura-beach-novaworld-ho-tram.html
 Novabeach Cam Ranh : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-novabeach-cam-ranh-novaland.html
 Novahills Mũi Né : https://novaworld.vip/bang-gia-du-an-novahills-mui-ne-novaland.html
-----
 Fanpage Facebook : http://bit.ly/FBNovaWorld
 Đăng Ký Kênh: https://bit.ly/VanHocNovaLand
-----
#NovaWorldPhanThiet, #TienDoNovaworldPhanThiet #TiendoNovaworldPhanThietThang1 #TienDoNovaWorldMoiNhat #TienDoPhanThietThang1 #Tiendophanthiet #Phanthietthang1nam2021

Cùng chuyên mục

✅【MORITO HỒ TRÀM】Chỉ từ 1,2 tỷ sở hữu mặt biển Morito NovaWorld Hồ Tràm

✅【MORITO HỒ TRÀM】Chỉ từ 1,2 tỷ sở hữu mặt biển Morito NovaWorld Hồ Tràm

✅【Tiến độ Aqua City Tháng 03/2021】® Gấp rút xây dựng Cao Tốc Dầu Giây Phan Thiết

✅【Tiến độ Aqua City Tháng 03/2021】® Gấp rút xây dựng Cao Tốc Dầu Giây Phan Thiết

✅【Tiến độ NovaWorld Hồ Tràm Tháng 3/2021】® Mở rộng đường Ven Biển lên 42M Hồ Tràm

✅【Tiến độ NovaWorld Hồ Tràm Tháng 3/2021】® Mở rộng đường Ven Biển lên 42M Hồ Tràm